ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

#ZenO in "TeknoMW3"
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,059

ขอวิธีดู IP ในเวปบอร์ดที่ไม่แสดงหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ผมจะเอาไว้ยิงพวกก่อกวน ที่จะมาล่มบอร์ดอะครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บางกะปิ - ลำสาลี
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,008
    ถ้าจะยิง IP คนที่มาก่อกวน มันค่อนข้างที่จะ ลำบากหน่อยนะ เพราะว่า

Internet ในประเทศไทย ถ้าเป็นคนทั่วไปๆใช้ มันจะเป็นแบบ varible IP

คือ IP มันจะเปลี่ยนทุกครั้งที่ต่อเน็ตใหม่ครับ

เน็ต Fixed Ip บ้านเราแพงมากๆ เดือนละ 3000+
    AMD X6 1605T 4GHz # 880GMH-U3S3 #Team Xtreem 8G/2133# Gigabyte GTX 570

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xgenza อ่านกระทู้
    ถ้าจะยิง IP คนที่มาก่อกวน มันค่อนข้างที่จะ ลำบากหน่อยนะ เพราะว่า

Internet ในประเทศไทย ถ้าเป็นคนทั่วไปๆใช้ มันจะเป็นแบบ varible IP

คือ IP มันจะเปลี่ยนทุกครั้งที่ต่อเน็ตใหม่ครับ

เน็ต Fixed Ip บ้านเราแพงมากๆ เดือนละ 3000+
    แล้ว พอมีวิธีมั้ยครับ เบื่อพวกป่วนบอร์ดเกมส์(Clan)

กล่าวขอบคุณ
    365
    กระทู้ เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    ถ้่ายิงไอพี มันจะง่ายเหมือนเล่นเกมอะนะ 555

ยากครับไม่งั้นก็ยิงเล่นกันแล้ว ล่มหมด

กล่าวขอบคุณ
    365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ถ้่ายิงไอพี มันจะง่ายเหมือนเล่นเกมอะนะ 555

ยากครับไม่งั้นก็ยิงเล่นกันแล้ว ล่มหมด
    ยิง IP เป็นแล้วครับ แต่เหลือส่วนที่ว่า

ผมต้องการมอง IP เวปบอร์ด ในส่วนที่ไม่แสดง เหมือนในเวปบอร์ด อื่นๆอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zen!th อ่านกระทู้
    ยิง IP เป็นแล้วครับ แต่เหลือส่วนที่ว่า

ผมต้องการมอง IP เวปบอร์ด ในส่วนที่ไม่แสดง เหมือนในเวปบอร์ด อื่นๆอะครับ
    คงยากอยู่ค่ะเพราะปกติเขาไม่ค่อยจะเอาไอพีของยูสเซอร์ที่เขามาใช้เว็บมาโชว์ให้ใครเห็น เอาไว้กันเครื่องโดนเจาะกับยิงไอพีนั้นแหละค่ะ

ทางที่ดีก็อย่าทำเลยค่ะมันผิดกฏหมายอยู่เหมือนกัน เปลี่ยนเป็นไปแจ้งแอดมินเว็บนั้นให้ดูแลดีๆมาขึ้นดีกว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeGLA อ่านกระทู้
    คงยากอยู่ค่ะเพราะปกติเขาไม่ค่อยจะเอาไอพีของยูสเซอร์ที่เขามาใช้เว็บมาโชว์ให้ใครเห็น เอาไว้กันเครื่องโดนเจาะกับยิงไอพีนั้นแหละค่ะ

ทางที่ดีก็อย่าทำเลยค่ะมันผิดกฏหมายอยู่เหมือนกัน เปลี่ยนเป็นไปแจ้งแอดมินเว็บนั้นให้ดูแลดีๆมาขึ้นดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackstar101 : 20th November 2011 เมื่อ 02:35

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ทำแบบนี้คือ การตอบแทนการชั่ว ด้วยการชั่ว แล้วสังคมจะสงบสุขได้ไง
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: