ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

Question บอร์ดนี้มีใครชอบเล่นปิงปองมั้ยครับ ??

ผมคนนึงที่ชอบเล่นมากกกกก

ถึงแม้จะเก่งไม่มากก็เหอะ

ผมชอบการสไตล์การตัดของ Joo See Hyuk มากๆเลยอ่ะครับ แล้วก็ชอบการ Topspin ของจีนด้วย

ลองดูอันนี้สิครับ เร็วมากๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ครับ ได้แต่หน้าไม้ ตบออก ตบจูบ เอ้ย !!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    เล่นได้ แต่อาจจะไม่เร็วเหมือนในคลิป พอดีแก่แล้วตาไปไม่ทัน อิอิ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมเล่นครับ เพื่อน ๆ ให้ฉายาว่า defence style

เพราะว่า ผมเหนี่ยวมาก แต่ตบ ไม่เป็น 555
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมเล่น สายรุกนะ เทคนิค ของผมคือ เสิร์ฟเกมให้ขาด รับลูกให้นิ่ง มีโอกาศต้องบุกก่อน เค้ารับได้ค่อยว่ากัน ค่อนข้างเป็นสไตล์ที่ร้อนแรง บุกหนัก ตบ+ท๊อป โฟร์แฮนด์ ลูกยาก แก้ด้วยท๊อป

(หรือท๊อปสปิน)โฟร์แฮน ถนัดรับลูกแรง(หนัก)ของคู่ต่อสู้ด้วย แบ๊กแฮนด์ เข้าโฟร์ ตบ+ท๊อปกลับไปอย่างเดียว เล่นมุม เล่นลูกกวนส้นทีน ตบยัดตัว ถ้าเจอคนเหนียวจริงๆ (จริงเท่านั้น) ผมมักจะแพ้ตัวเอง

(ตบ+ท๊อป ออก หลุดโต๊ะ)เพราะจังหวะการรุกไม่คงที่ ปัจจุบัน ไม่ได้เล่นมาประมาณ 3เดือน มีไม้อันเดียว ด้ามยี่ห้อ Butter Fly รุ่น Karzan (หาซื้อไม่ได้แล้วเนื่องจากเป็นด้ามที่ได้รับมาจากผู้ที่เลิกเล่นแล้ว)

เนื้อไม้ 5ชั้น Off+ ยาง(จีน)Friendship 729 Hard สีแดง(โฟร์แฮนด์ของผม) และ 729 Soft ด้านดำ ณ ตอนนี้ สีแดงเริ่มเสื่อมแล้ว สีดำยังเหนียวใช้ได้ดีอยู่(ประกอบใช้มา 4ปี)

อนาคตจะเปลี่ยนยางใหม่ เป็น ด้านแดง sliver FX ด้านดำ Nittaku Hammon ยางสายรุก บุกหนัก ตบแหลก แล้วก็แจกแต้ม -..- ชอบสไตล์ การเล่นของ Ball TIMOL (GER)

เพราะกวนส้นทีนได้ใจผม

ปล. ใครอยู่แถวรังสิต ผมยินดีเป็นคู่ซ้อมให้วัน ทุกวันอาทิตย์หลัง บ่าย 3 โมงเป็นต้นไป สนใจติดต่อ lipzz@live.com ผมเล่นไม่เก่งแต่ ผมชอบเล่นกับคุณทุกคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lipzz : 23rd July 2011 เมื่อ 23:28

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เล่นครับ แต่ไม่เก่ง