ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400

Exclamation อยากจะขอท้าชาวjokergamethมาแข่งความเป็นคาสโนว่ากันดีกว่า

ตามหัวข้อเลยครับมาแข่งความเป็นคาสโนว่ากันด้วยการแชร์มุขจีบหญิงของแต่ละคนกันดีกว่าว่าใครจะเป็นคาสโนว่าตัวพ่อส่วนเรื่องของรางวัลไม่ต้องห่วงไม่มีให้อย่างแน่นอนแต่ว่าอาจจะได้มุขจีบหญิงที่เด็ดๆไปก็ได้(แถไว้ๆ)

ตัวอย่าง

ตอนกินข้าวหรือตอนไหนก็ได้

ชาย-อุ๊ย!...หน้า

หญิง-ทำไมเหรอหน้าเรามีอะไรเหรอ

ชาย-เปล่าไม่มีอะไรหรอกแค่จะบอกว่าน่ารักอะ

หญิง-บ้า!!

อันนี้แค่จิ๊บๆใครคิดออกก็มาแชร์ความเป็นคาสโนว่าของคุณกันเลยกันเลยฮ้าๆๆๆๆๆ

แถมๆ

ใช้ตอนไปซื้อตุ๊กตาให้เค้า

ชาย-นี้ๆเธอคิดว่าตุ๊กตาตัวนั้นน่ารักปะ

หญิง-ก็น่ารักดีอะ

ชาย-เราว่าำไม่นะ

หญิง-อ้าวทำไมอะ

ชาย-ก็ดูสิตุ๊กตาอะยังน่ารักเท่าเธอไม่ได้เลย

หญิง-บ้าพูดอะไรก็ไม่้รู้

อ๋อ!ลืมบอกถ้าเป็นไปได้ขอให้คิดเองดีกว่านะครับมันจะได้ดูว่าคุณเป็นเซียนมากกว่าเยอะเลย

1.แบบนี้ต้องปาด้วยเบอร์ โทรศัพท์
    2.พ่อๆน่ารักอยากได้อ่า
    แบบนี้เกี่ยวไหมนิ^^
    - -*ก็น่าจะนะครับแต่ถ้าใช้มุขนี้ชาตินี้จะจีบติดไหมเนี้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikuasd : 20th November 2011 เมื่อ 04:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,042
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    1.แบบนี้ต้องปาด้วยเบอร์ โทรศัพท์
    2.พ่อๆน่ารักอยากได้อ่า
    แบบนี้เกี่ยวไหมนิ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,239
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    คิดอะไรไม่ออกแหะ = =" ไม่มีประสบการณ์ เพศตรงข้าม = =" (ไม่ใช่เกย์นะครับ)
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ่า ๆ ว่างพอดี ให้ยืมละกันครับ

ผม : เอ่อ น้องครับ โทษนะครับ ..

XX : คะ มีอะไร

ผม : หน้าน้องคุ้นมาก ก เอิ่มม ไม่ทราบว่าเราเคยเจอกันที่ไหนรึปล่าวครับ เนี่ยย ย. ..

XX : เอ่อ .. ไม่มั้งค่ะ คงจำคนผิดแล้วค่ะ

ผม : ไม่ผิดครับ เพราะเมื่อคืนผมยังฝันถึงน้องอยู่เลย ย ..

กลุ่มเพื่อนๆ XX : โหห ๆ ...

XX : บ้าาา
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789

มีเพียบจะเอามุขไหนอะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,042
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้

มีเพียบจะเอามุขไหนอะ
    ชอบๆครับ รอ ม. เปิดหลังน้ำท่วมจาลอง55555+