ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400

Exclamation อยากจะขอท้าชาวjokergamethมาแข่งความเป็นคาสโนว่ากันดีกว่า

ตามหัวข้อเลยครับมาแข่งความเป็นคาสโนว่ากันด้วยการแชร์มุขจีบหญิงของแต่ละคนกันดีกว่าว่าใครจะเป็นคาสโนว่าตัวพ่อส่วนเรื่องของรางวัลไม่ต้องห่วงไม่มีให้อย่างแน่นอนแต่ว่าอาจจะได้มุขจีบหญิงที่เด็ดๆไปก็ได้(แถไว้ๆ)

ตัวอย่าง

ตอนกินข้าวหรือตอนไหนก็ได้

ชาย-อุ๊ย!...หน้า

หญิง-ทำไมเหรอหน้าเรามีอะไรเหรอ

ชาย-เปล่าไม่มีอะไรหรอกแค่จะบอกว่าน่ารักอะ

หญิง-บ้า!!

อันนี้แค่จิ๊บๆใครคิดออกก็มาแชร์ความเป็นคาสโนว่าของคุณกันเลยกันเลยฮ้าๆๆๆๆๆ

แถมๆ

ใช้ตอนไปซื้อตุ๊กตาให้เค้า

ชาย-นี้ๆเธอคิดว่าตุ๊กตาตัวนั้นน่ารักปะ

หญิง-ก็น่ารักดีอะ

ชาย-เราว่าำไม่นะ

หญิง-อ้าวทำไมอะ

ชาย-ก็ดูสิตุ๊กตาอะยังน่ารักเท่าเธอไม่ได้เลย

หญิง-บ้าพูดอะไรก็ไม่้รู้

อ๋อ!ลืมบอกถ้าเป็นไปได้ขอให้คิดเองดีกว่านะครับมันจะได้ดูว่าคุณเป็นเซียนมากกว่าเยอะเลย

1.แบบนี้ต้องปาด้วยเบอร์ โทรศัพท์
    2.พ่อๆน่ารักอยากได้อ่า
    แบบนี้เกี่ยวไหมนิ^^
    - -*ก็น่าจะนะครับแต่ถ้าใช้มุขนี้ชาตินี้จะจีบติดไหมเนี้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikuasd : 20th November 2011 เมื่อ 04:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    1.แบบนี้ต้องปาด้วยเบอร์ โทรศัพท์
    2.พ่อๆน่ารักอยากได้อ่า
    แบบนี้เกี่ยวไหมนิ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    คิดอะไรไม่ออกแหะ = =" ไม่มีประสบการณ์ เพศตรงข้าม = =" (ไม่ใช่เกย์นะครับ)
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ่า ๆ ว่างพอดี ให้ยืมละกันครับ

ผม : เอ่อ น้องครับ โทษนะครับ ..

XX : คะ มีอะไร

ผม : หน้าน้องคุ้นมาก ก เอิ่มม ไม่ทราบว่าเราเคยเจอกันที่ไหนรึปล่าวครับ เนี่ยย ย. ..

XX : เอ่อ .. ไม่มั้งค่ะ คงจำคนผิดแล้วค่ะ

ผม : ไม่ผิดครับ เพราะเมื่อคืนผมยังฝันถึงน้องอยู่เลย ย ..

กลุ่มเพื่อนๆ XX : โหห ๆ ...

XX : บ้าาา
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789

มีเพียบจะเอามุขไหนอะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้

มีเพียบจะเอามุขไหนอะ
    ชอบๆครับ รอ ม. เปิดหลังน้ำท่วมจาลอง55555+