ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,515
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234

ช่วยหารูปเมืองสวยๆจากเกมส์ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ขอเป็นเมืองจากเกมส์อะไรก็ได้ละครับ สวยๆ

พอดีผมไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวแฟนตาซีสักเท่าไหร่ ไม่รู้จะหายังไงดี
    ตอนนี้อยากได้รูปเมืองจากเกมส์อะไรก็ได้หละครับ ขอสวยๆเป็นพอ
    แต่ต้องเป็นเมืองที่มาจากเกมส์อะนะ

ตอนนี้หาเมืองของ Devil May Cry อยู่ ก็มีแต่รูปเล็กๆ เซ็งๆ

ผมจะเอาไปตัดต่อทำ Head ของเว็บอะคัรบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 20th November 2011 เมื่อ 07:52

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,638
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    Blog Entries
    2
    เท่าที่เจอนะครับ คัดเอาเลยครับ
    จะมีที่ต้องการหรือเปล่าผมก็ไม่ทราบนะครับ
    ถ้าไม่มีที่ต้องการก็ขออภัยนะครับ คลิกที่ภาพเพื่อดูภาพขนาดใหญ่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 20th November 2011 เมื่อ 10:25

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,515
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ขอบใจนายมากครับ แต่ผมไปทำแบบนี้ซะแล้ว = ='' พอดีผมรีบต้องส่งพรุ่งนี้ละ
    ต้องทำแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อนคั้บ

[IMG][/IMG]

เดี๋ยวจะเอาไปทำในส่วนอื่นละกันครับ ผมไม่เคยทำเว็บมาก่อน กูเกิ้ลล้วนๆได้แค่นี้แหละ
    ผมไม่มีแม้กระทั่งความคิดว่าจะทำเว็บเกี่ยวกับอะไรเลยครับ ต้องมานั่งคิดการจัดหน้าเว็บ
    ก็เลยคิดไปคิดมา จะทำเป็นเว็บเกี่ยวกับข่าวของเกมส์ หรือ IT ละกัน มั่วๆไปก่อน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: