ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] Hunted The Demon s Forge - SKIDROW [2011/FULL/ENG/MEDIAFIRE] 9.5 GB

Published by: Bethesda Softworks
    Developed by: inXile entertainment
    Genre: Action RPG
    Release Date:
    US: May 31, 2011

Bethesda Softworks ค่ายนี้นานทีปีหนจึงจะมีเกมป้อนออกมาสู่ตลาดสักเกมหนึ่ง Hunted: The Demon s Forge ที่เป็นแนว Action RPG
    เป็นการรวมเอาส่วนๆ ดีของเกมหลายเกมมาร่วมกันอย่างลงตัว เป็น แนวแอคชั่นแฟนตาซีมุมมองบุคคลที่ 3 พัฒนาโดย InXile Entertainment
    รูปแบบเกมดังกล่าวมีความคล้ายระหว่างเกม Gears of War กับเกม Demon s Soulsที่เน้นการหลบที่กำบังเพื่อต่อสู้และเน้นการลงดันเจี้ยนต่อสู้กับศัตรู

■Minimum System Requirements
    ■OS: Windows XP, Vista or Windows 7
    ■CPU: Intel dual core 2 GHz or similar
    ■RAM: 2 GB
    ■HDD: 4 GB free disk space
    ■Graphics: 256 MB Graphics Memory
    ■Sound Card: DirectX 9 Compatible
    ■DirectX: Version 9
    ■Supported Graphics Cards: Minimum nVidia 6/7 series or similar Recommended nVidia 8 series or similar

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

แก้จะอัพใหม่

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fcckmung : 24th July 2011 เมื่อ 21:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    น่าเล่นครับ
    ปล.+1 ให้คนอัพเกมส์ทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมลงแล้วแต่เล่นไม่ได้คับ แต่เท่าที่ดู ผมไม่เห็นมันจะต้อง เม้าท์ อิมเมจ เลยคับ
    ผมกดรันเกมแล้วมันขึ้นรูปดิสเพล เกมเฉยๆ อะคับ ไม่ทราบว่าขึ้นตอนการลงบอกละเอียดไม๊คับ หรือผม ทำอะไรผิด
    ยังไง พี่ช่วยแนะนำผมหน่อยนะ ผมมีทุกโปรแกรมทีีจำเป็นสำหรับเล่นเกม แตกไฟล์ สเปคถึงตามที่เกมต้องการ
    ขาดแค่ตอนลงอ่ะคับ ลงไม่ค่อยเก่ง ^^ เล่นเก่งนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PipeRed7 : 19th July 2011 เมื่อ 19:02

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    แจ่มครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    พาสที่ 36 เสียครับ โหลดใหม่ ซ่อมใหม่ก็แล้ว ไม่ได้เหมือนเดิม
    กรุณาช่วยอัพ ไฟล์ให้ใหม่ทีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    ขอบคุณคับ ชอบเล่นแนวนี้มากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณคับ

แก้ไขเสร็จยังคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1