ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Cool บังเอิญอัพเดท Dash board xbox360 เป็น 13146

เห็นพี่ๆ เค้าบอกกันว่า หาก Dashboard เป็นเวอร์ชั่น 13146 แล้วหากนำไป Re-Flash จะสามารถกลับมาเล่น เกมส์ได้หมด สามารถเล่น online ได้ด้วย แต่ทีนี้ ไม่ทราบว่า โอกาสโดน BAN มันยังคงมีอยู่รึป่าวครับ

ยังไงขอกูรู ตอบด้วยนะครับ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 864
    ตอนนี้ทาง Microsoft ไม่ได้ใช้ มาตรการแบนมานานแล้วนะคะ แต่จะแก้ด้วยการส่งบอร์ดตัวใหม่มาให้อัพอยู่เป็นระยะ ๆ แน่นอนถ้าหากคุณไปอัพบอร์ดใหม่ที่ทาง Microsoft ส่งมาเครื่องคุณก็จะเล่น Copy ไม่ได้เหมือนเดิม ต้องรอเค้าทำ FW ไดท์ ตัวใหม่มาแก้อีก ถ้าอยากจะเล่น online Xbox จริง ๆ นี่เล่นเครื่องแท้ไปเลยจะดีกว่าค่ะ ไม่ต้องมากังวลอะไรด้วย เพราะตอนนี้ถึงจะเล่น online ไป พอเค้าส่งบอร์ดตัวใหม่มาให้อัพ คุณก็ต้องยกเลิกการเล่น online xbox ทันทีค่ะ ติดตามข่าวดี ๆ แล้วตัดสินใจเอานะจ๊ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากครับผม ความรู้เนื้อๆ รอ Gear of war 3 ออกเมื่อไร ผมจัดแท้แน่นอน ^^ ขอบคุณมากครับ

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ juislip อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับผม ความรู้เนื้อๆ รอ Gear of war 3 ออกเมื่อไร ผมจัดแท้แน่นอน ^^ ขอบคุณมากครับ
    ถ้าเครื่องที่แปลงเป็นเล่น copy แล้ว ไม่ว่าจะเล่นเกมส์แผ่น copy หรือแผ่นแท้ ทาง MS ก็จับได้อยูู่ดีครับ
    มีทางเดียวคือต้องเล่นในเครื่องแท้ที่ไม่ผ่านการแปลงเท่านั้นครับ
    ปล. เรปบน โพสตอน 12:34 พอดีเลย สุดยอด -0-