ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Cool บังเอิญอัพเดท Dash board xbox360 เป็น 13146

เห็นพี่ๆ เค้าบอกกันว่า หาก Dashboard เป็นเวอร์ชั่น 13146 แล้วหากนำไป Re-Flash จะสามารถกลับมาเล่น เกมส์ได้หมด สามารถเล่น online ได้ด้วย แต่ทีนี้ ไม่ทราบว่า โอกาสโดน BAN มันยังคงมีอยู่รึป่าวครับ

ยังไงขอกูรู ตอบด้วยนะครับ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ตอนนี้ทาง Microsoft ไม่ได้ใช้ มาตรการแบนมานานแล้วนะคะ แต่จะแก้ด้วยการส่งบอร์ดตัวใหม่มาให้อัพอยู่เป็นระยะ ๆ แน่นอนถ้าหากคุณไปอัพบอร์ดใหม่ที่ทาง Microsoft ส่งมาเครื่องคุณก็จะเล่น Copy ไม่ได้เหมือนเดิม ต้องรอเค้าทำ FW ไดท์ ตัวใหม่มาแก้อีก ถ้าอยากจะเล่น online Xbox จริง ๆ นี่เล่นเครื่องแท้ไปเลยจะดีกว่าค่ะ ไม่ต้องมากังวลอะไรด้วย เพราะตอนนี้ถึงจะเล่น online ไป พอเค้าส่งบอร์ดตัวใหม่มาให้อัพ คุณก็ต้องยกเลิกการเล่น online xbox ทันทีค่ะ ติดตามข่าวดี ๆ แล้วตัดสินใจเอานะจ๊ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากครับผม ความรู้เนื้อๆ รอ Gear of war 3 ออกเมื่อไร ผมจัดแท้แน่นอน ^^ ขอบคุณมากครับ

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ juislip อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับผม ความรู้เนื้อๆ รอ Gear of war 3 ออกเมื่อไร ผมจัดแท้แน่นอน ^^ ขอบคุณมากครับ
    ถ้าเครื่องที่แปลงเป็นเล่น copy แล้ว ไม่ว่าจะเล่นเกมส์แผ่น copy หรือแผ่นแท้ ทาง MS ก็จับได้อยูู่ดีครับ
    มีทางเดียวคือต้องเล่นในเครื่องแท้ที่ไม่ผ่านการแปลงเท่านั้นครับ
    ปล. เรปบน โพสตอน 12:34 พอดีเลย สุดยอด -0-