ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

10 อันดับสุดยอดฆาตกรโหดของโลก

10. แกรี ลีออง ริดจ์เวย์ (Gary Ridgeway 1949-?? )

แกรี ลีออง ริดจ์เวย์ ช่างทาสีรถบรรทุกเมืองซิแอตเทิลและทาโคน่า รัฐวอชิงตัน วัย 54 ปี ฆาตกรโรคจิตเจ้าของฉายา “นักฆ่าลุ่มแม่น้ำเขียว” ยอมรับว่าสังหารสตรี ทั้งหมด 48 คน (ปัจจุบันพบ 50 ศพแล้ว) ซึ่งส่วนใหญ่เป็นโสเภณี ซึ่งตำรวจเชื่อว่าน่าจะสังหารมากกว่านั้น) โดยสังหาร ระหว่างปี 2525 จนกระทั่งถูกจับกุมในปี 2544 จากการตรวจสอบดีเอ็นเอ และตัดสินจำคุกตลอดชีวิต ปัจจุบันยังมีชีวิตสุขสบายดีในคุก

9. อันเดร ชิกาทิโล( Andrei Chikatilo. 1936 - 1994)

เป็นฆาตกรที่มีชื่อเสียงของรัสเซียฆ่าคนไป 53 ศพ เหยื่อมีทั้งผู้หญิงและเด็ก แถมฆ่าแล้วกินศพอีกด้วย โดยเริ่มไล่ล่าฆ่าคนตั้งแต่ปี 1978 ถึง 1992 โดยปกติเหยื่อของเขาจะเป็นผู้คนไม่มีบ้าน หรือผู้ซึ่งพักรอบๆทาง ซึ่งบางรายถูกควักตาในขณะที่ยังมีชีวิต ถูกกัดหัวนม บางรายถูกผ่า ท้องในขณะที่เป็นๆ และมีอวัยวะบางส่วนถูกกินอย่างสยดสยอง ก่อนจะถูกจับได้ในปี 1992 ต่อมา และถูกประหารชีวิตด้วยการยิงเป้า เมื่อ วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 1994

8. บรูโน ลุค (Bruno Ludke. 1908 - 1944)

เกิดที่เยอรมัน เริ่มฆ่าคนเมื่ออายุ 18 ปี ค.ศ. 1927 ในช่วงสงครามโลกครั้งที่ 1 โดยสังหารผู้หญิงไปถึง 85 ศพ โดยส่วนใหญ่สภาพศพส่วนใหญ่ ถูกข่มขืนและถูกแทงหลายแผล หลังสงครามโลก 2 วันที่ 29 มกราคม 1943 บรูโนก็ถูกตำรวจจับ จนกระทั่งบรูโนจบชีวิต หลังจากถูกนำตัวไป ทดลองโดยการฉีดยา โดยคณะแพทย์ที่โรงพยาบาลเพราะต้องการศึกษาว่าทำไมเขาถึงเป็นฆาตกรต่อเนื่องที่โหดแบบนี้

7. จาเว็ด อิคบอล (Javed Iqbal ??-2000)

ปี 1999 แคว้นปัญจาบ ปากีสถาน ชายคนหนึ่งชื่อ จาเว็ด อิคบอล ชาวปากีสถาน อาชีพรับจ้างทั่วไป ทำการฆ่าเด็กชายถึง100 ศพ! โดยใช้ เวลาแค่ 5 เดือน! โดยทุกรายจะลงมือข่มขืน รัดคอ จากนั้นก็สับร่างกายของเหยื่อออกเป็นชิ้นๆ และโยน ลงในหม้อที่มีกรดเพื่อทำลาย หลัก ฐาน จนกระทั่งจาเว็ดเกิดนึกเบื่อเขาเลยเขียนเรื่องราวเกี่ยวกับเขาในจดหมายให้ หนังสือพิมพ์ในเมืองจนถูกตำรวจจับในที่สุด ผลสุดท้าย ก็ถูกประหารตามกฎของปากีสสถานคือฆ่าเหยื่อตายยังไงก็ต้องถูกประหารแบบนั้น

6. เฮนรี่ ลู ลูกัส (Henry Lee Lucas. 1936 -2001)

เฮนรี่ ลู ลูกัสฆาตกรต่อเนื่องที่ตาบอดข้างหนึ่งในอเมริการ่วมมือกับออตติส เอลวูด ช่วยกันสังหารคนที่โบกรถตามทางหลวงของเท็กซัส ฟลอริดา ตั้งแต่ปีและ ทั่วประเทศในอเมริกา 1966 ซึ่งเขาอ้างว่าสังหารคนกว่า 3,000 ชีวิต แต่หลังจากการตรวจสอบพบว่า เขาฆ่าเพียง 210 ศพเท่านั้น โดย หนึ่งจำนวน นี้มีทั้งแม่และครูประจำชั้นของลูกัสรวมอยู่ด้วย ลูกัสใช้ชีวิตอยู่ในแดนประหารนานถึง15 ปี จนกระทั่งตายในคุกตามธรรมชาติเมื่อปี 2001

5. เอซ เอซ โฮล์ม (H.H. Holmes. 1861 - 1896)

ชื่อ จริง เฮอร์แมน เว็บสเตอร์ มัดเกทท์เป็นนักธุรกิจ หมอ นักต้มตุ๋น สังหารสตรีไป 200 ศพ (แต่สารภาพเพียง 27 ราย) โดยอุตส่าห์ลงทุนสร้าง โรงแรมที่ชิคาโก บนหัวมุมถนนบล๊อกที่ 63 สหรัฐอเมริกา เพื่อฆ่าคนโดยเฉพาะ โรงแรมเสร็จสมบูรณ์ในปี 1892 และแขกส่วนมากจะถูกฆ่า ด้วยวิธีการต่างๆ นาๆ เช่น ราดน้ำกรด หั่นศพ รมแก๊ซ ฯลฯ แต่ผลสุดท้ายเขาถูกตัดสินว่ามีความผิดเพียงค่าคนเพียงคดีเดียว และโฮมส์ถูก แขวนคอเมื่อวันที่ 7 พฤษภาคม 1897 ซึ่งเขาไม่ได้ตายทันที เขากระตุกอยู่ถึง 10 นาที ก่อนจะตายสนิทในอีก 5 นาทีให้หลัง

4. เปโดร อลองโซ โลเปซ (Pedro Alonso Lopez . 1949-??)

เจ้าของฉายา “อสูรกายแห่งเทือกเขาแอนดีส” ได้รับบันทึกว่าเป็นฆาตกรต่อเนื่องที่ฆ่าคนมากที่สุดในยุคปัจจุบัน โดย ทำสถิติฆ่าเหยื่อไปแล้วทั้งหมดแบบคร่าวๆ คือ300 ศพ โดย 100 ศพเป็นผู้หญิงเผ่าอินเดียแดง เกือบทั้งหมดถูกข่มขืนอย่างรุงแรงก่อนที่จะ รัดคอหรือบีบคอตาย โดยในช่วงปลายทศวรรษที่ 70 ต่อต้นทศวรรษที่ 80 เปโดรเดินสายฆ่าคนเป็นว่าเล่นถึงสามประเทศคือ เปรู โคลัมเบีย และ เอกวาดอร์ ก่อนที่จะถูกจับในขณะเขากำลังฆ่าพอดี ก่อนที่จะสารภาพว่าฆ่าเหยื่อกว่า 300 ซึ่งตำรวจได้เพียงแต่เชื่อเขาเท่านั้นเพราะช่วงนั้นเกิด น้ำท่วมใหญ่ในอเมริกาใต้ทำให้หลักฐานที่เขาทำไว้หายหมด ผลสุดท้ายถูกปล่อยโดยรัฐบาลเอกวาดอร์และเนรเทศกลับไปดำเนินคดีต่อที่ โคลัมเบียในปี 1998

3. กิลส์ เดอ เรยส์ (Gilles de Rais, 1404-1440)

อดีต คนสนิทของ แจนน์ ดาร์ค (โจน ออฟ อาร์ค) วีรสตรีซึ่งมีชื่อเสียงที่สุดของฝรั่งเศส หลังจากแจนน์ ดาร์คก็ถูกทหารฝ่ายศัตรูจับ และถูกเผา ทั้งเป็นในฐานะแม่มดเมื่อปี 1431 กิลส์ก็เริ่มบ้า และเชื่อว่าเลือดคนสามารถเล่นแร่แปรธาตุเป็นทองคำได้ ทำให้เขาริเริ่มทำการรวบรวมเด็กชาย จากที่ต่างๆมาเพื่อเป็นเครื่อง สังเวยให้กับปีศาจโดยเด็กบางคนถูกผ่าท้องแล้วทึ้งไส้ออกมา บ่อยครั้งที่กิลส์ข่มขืนศพของเด็กที่เสียชีวิตแล้ว เขาสะสมศีรษะของเด็กหนุ่มจำนวนมาก และศีรษะที่หน้าตาดีจะถูกเรียงไว้เหนือเตาผิงเหมือนเป็นคอลเลคชั่นพิเศษ มีการพบศพของเด็กจำ นวนกว่า 150 ศพ (ส่วนใหญ่ไม่มีศีรษะ) ในปราสาท แต่พูดกันว่าเหยื่อของเขาน่าจะมีมากกว่า 1500 ราย(อันนี้เกินไปหน่อย) และผลสุดท้าย กิลส์ ถูกตัดสินให้ประหารโดยการแขวนคอในวันที่ 26 ตุลาคม 1440 และศพถูกลงโทษโดยการเผา

2. เอลิซาเบธ บาโธรี่ (Erzsabet Bathory. 1560 - 1614)

เป็น ผู้หญิงที่ฆ่าคนมากที่สุดในประวัติศาสตร์ โดยจำนวนเหยื่อเป็นสาวพรหมจารี 605 ศพ!! เป็นถึงเชื้อพระวงค์ชั้นสูง ฮังการี ในยุโรป มีอำนาจ ล้นหลาม ฆ่าคนจำนวนมากเพราะเชื่อว่าเลือดของเด็กสาวเป็นยาอายุวัฒนะชะลอความแก่ได้ โดยเอริซาเบทจะรวบรวมเด็กสาวจากที่ต่างๆใน ดินแดนของตน กว่า 600 ราย จากนั้นก็ฆ่าและรีดเลือดจากศพเด็กสาวเพื่อมาใช้อาบตัวแทนน้ำ ส่วนศพก็ไปฝังในปราสาท โดยวิธีการรีดเลือด ส่วน ใหญ่มักมีอุปกรณ์ทรมานมาใช้ประกอบ เช่น ใช้เหล็กร้อนเผาลำคอ ใช้เครื่องทรมานบีบหน้าอก บางครั้งเธอก็ใช้มือทั้งสองของตัวเองล้วงเข้า ไป ในปากและฉีกร่างของเหยื่อออกเป็นสองซีก บางครั้งก็ให้ทหารกรูกันเข้ามาลงแขก แล้วแทงด้วยมีดที่กลางอก บ้างก็ถูกตัดหัว บ้างก็ถูกตัดแขน ตัดขาและเสียเลือดมากจนสิ้นลม มกราคม ปี 1611 เอริซาเบทถูกตัดสินให้ถูกจำคุกตลอดชีวิต ส่วนผู้ร่วมสังหารทุกคนต่างก็ถูกตัดสินโทษเผาทั้งเป็น เธอเสียชีวิตในอีก 3 ปีให้หลัง และมีบางตำนานกล่าวว่าเธอหนีออกไปได้และกลายเป็นผีร้ายอยู่ในป่าของฮังการี

1.หลุยส์ อัลเบอร์โต้ การาวิโต้ (Luis Alfredo Garavito.1957-??)

หลุยส์ อัลเบอร์โต้ การาวิโต้ (บางชื่อเป็น ลูอิส อัลเฟรโด้ การาวิโต้ ) ถือกำเนิดขึ้นมาในเขตควินดิโอของประเทศโคลัมเบีย เมื่อวันที่ 25 มค. 1957 เจ้าของฉายา “อสูรกายแห่งไร่อ้อย” จากปากคำเขาสารภาพว่าลงมือสังหารเหยื่อมากมายถึง 1,800 ราย!! (1982-1999) โดยส่วนมากล้วนเป็นเด็ก ชายที่มีอายุ 6 ขวบ ถึง 15 ปีทั้งสิ้น ซึ่งถือได้ว่าเป็นจำนวนมหาศาลมากจนไม่คิดว่าจะมีใครในโลกที่ฆ่าคนโดยลงมือคนเดียวได้ขนาดนี้ แต่กระนั้นการตามรอยหาศพของฆาตกรคนนี้ลงมือไว้ สามารถตามเก็บเพียง 157 ศพเท่านั้น ซึ่งเขาสารภาพว่าเขาชอบทรมานเหยื่อก่อนฆ่า มีหลาย ครั้ง ที่เขาชอบเอามีดแทงเหยื่อก่อนที่จะข่มขืนอย่างเมามัน จากนั้นก็ทิ้งศพที่ไร่อ้อย ซึ่งทั้งนี้ที่เขาสามารถฆ่าคนได้เป็นจำนวนมากๆ ได้ ก็เนื่องมา จากประเทศโคลัมเบียค่อนข้างเป็นประเทศที่กฎหมายค่อนข้างล้าหลัง และสงครามกลางเมืองในประเทศทำให้หลายคนชาชินกับการตายของคนอื่น ปัจจุบัน หลุยส์ อัลเบอร์โต้ ถูกตัดสินจำคุกถึง 2,400 ปี แต่กระนั้นเขาก็ยืนยันว่าถ้าออกจากคุกเขาก็จะฆ่าคนอยู่ดี

ซ้ำขออภัย

เครดิต www.dek-d.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย huanombod : 20th November 2011 เมื่อ 20:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ถ้ามีรูปก็คงจะดีนะครับทำให้อยากอ่านมากขึ้น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    1. Adolf Hilter ฆ่าคนเหยียบล้าน

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    เกือบสับสนกับคดีปริศนาของแจ๊กริปเปอร์
    Only one thing I want.

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ถ้ามีรูปก็คงจะดีนะครับทำให้อยากอ่านมากขึ้น
    พอดีผมใส่รูปไม่เป็นครับ ขอโทษด้วย มือใหม่อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เพอ่งรู้ว่าคไว่าโหดกับซาดิส ต่างกันนิดเดียว

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณสำหรับความรู้เน้อ

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    1
    แจ๊ก เดอะ ริปเปอร์ พลาดได้ไง

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    ขอโทษครับ

ถ้าหากมาใหม่

เพราะ มันซ้ำมามากว่า 10 กระทู้แล้ว T_T

ป.ล.ผมพึ่งมาบอกน้า ใจเย็นๆ เป็นกำลังใจให้ จขกท หาสิ่งดีๆ มาแบ่งปันต่อไปนะครับ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sector-4172 อ่านกระทู้
    1. Adolf Hilter ฆ่าคนเหยียบล้าน
    ปูติน และก็ผู้นำจีน จำชื่อไม่ได้ ด้วยๆๆ นะๆๆๆ จ๊ะๆๆ

นั้นแหละฆาตกรที่โลกไม่มีวันลืม

กำอิอิ เรามั่วไม่ใช่ปูติน ต้องเป็น ชื่ออะไรว่ะ ลืม - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARiSKY : 20th November 2011 เมื่อ 20:56

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ทำไมฮา อันดับ1 จำคุก 2400ปี แค่ 50ปีมันก็ตายแล้วมั้ง

ผู้นำที่โหดๆผมว่า

1.อดอฟ ฮิตเลอร์ ฆ่าชาวยิว แต่สมัยนั้น คนหลายๆประเทศก็เกลียดชาวยิวแต่เดิมอยู่แล้วไม่เว้นแต่ ฮิตเลอร์
    2.พอลพต ผู้นำขเมรแดง ฆ่าตายเป็น ล้าน

แต่อเมริกา นี่ผมว่าเลวพอๆกับฮิตเลอร์นะ ลงบอมบ์ ฮิโรชิม่า กับ นางาซากิ ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย เหอะ ๆ
    นี่ใช่ไหมที่เค้าบอก ผู้ชนะ คือ คนเขียนประวัติศาสตร์
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ARiSKY อ่านกระทู้
    ปูติน และก็ผู้นำจีน จำชื่อไม่ได้ ด้วยๆๆ นะๆๆๆ จ๊ะๆๆ

นั้นแหละฆาตกรที่โลกไม่มีวันลืม

กำอิอิ เรามั่วไม่ใช่ปูติน ต้องเป็น ชื่ออะไรว่ะ ลืม - -*
    โจเซฟ สตาลิน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    ขอโทษครับ

ถ้าหากมาใหม่

เพราะ มันซ้ำมามากว่า 10 กระทู้แล้ว T_T

ป.ล.ผมพึ่งมาบอกน้า ใจเย็นๆ เป็นกำลังใจให้ จขกท หาสิ่งดีๆ มาแบ่งปันต่อไปนะครับ
    ผมบอกว่าถ้าซ้ำขออภัยเเล้วนะ เเต่
    ไม่เปนไรครับ ไม่ว่ากัน

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    แจ๊ก เดอะ ริปเปอร์ เทียบพวกเขาเหล่านี้ยังไม่ไหวหรอก

ตอนแรกก็นึกว่า บรูโน่ ลุค จะได้อันดับหนึ่ง เลื่อนมาหน่อยเดียวเจอและ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nbita อ่านกระทู้
    ทำไมฮา อันดับ1 จำคุก 2400ปี แค่ 50ปีมันก็ตายแล้วมั้ง

ผู้นำที่โหดๆผมว่า

1.อดอฟ ฮิตเลอร์ ฆ่าชาวยิว แต่สมัยนั้น คนหลายๆประเทศก็เกลียดชาวยิวแต่เดิมอยู่แล้วไม่เว้นแต่ ฮิตเลอร์
    2.พอลพต ผู้นำขเมรแดง ฆ่าตายเป็น ล้าน

แต่อเมริกา นี่ผมว่าเลวพอๆกับฮิตเลอร์นะ ลงบอมบ์ ฮิโรชิม่า กับ นางาซากิ ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย เหอะ ๆ
    นี่ใช่ไหมที่เค้าบอก ผู้ชนะ คือ คนเขียนประวัติศาสตร์

ก็ฝรั่งถือว่าจำคุก 2400 ปี ก็ให้ลูกหลานติดด้วยจนครบกำหนด

ส่วนพวก ฮิตเลอร์ กับ พอลพต หรือ สตาลิน นั้นพวกนี้ไม่ถือว่าเป็นฆาตรกรครับ

พวกนี้มันเผด็จการ ต่างกับฆาตรกร ฆาตกรก็พวกลงมือฆ่าเองนั่นแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeadCarnival : 21st November 2011 เมื่อ 00:46
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    มีแต่ Pedophile
    Project Reality - Battlefield 2's Realistic Modification
    PR Thailand - Clan | TeamSpeak 3 Server IP: alterlis.dyndns.info

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แต่ละคน วิปริตมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ตั้งแต่คนที่ 2 ลงมาเนี้ย เริ่มมีการข่มขืนทั้งนั้นเลยนะ 555+

แต่ Jack the ripper ไม่น่าพลาด สงสัย jack the ripper ไม่ได้ฆ่าเยอะหรอกมั่ง แต่ฆ่าเป็นปริศนาและตายแบบไร้ล่องรอยมั่ง

ไม่รู้สิผมอ่านเจอมา แต่ 2 อาทิตย์เขาสามารถฆ่าได้ถึง 50 รายเลยนะ ส่วนใหญ่ก็จะเป็น สตรีที่เป็นโสเภณี

Jack The Ripper ไม่ได้เป็นชื่อที่แท้จริงของเขา แต่มันเป็นชื่อใช้เรียกแทนตัวตนเท่านั้น

ผมไปอ่านหนังสือมาเกี่ยวกับ Jack The Ripper โดยเฉพาะเลยนะ เขาฆ่าคนโดยที่ ศพอยู่คนละที่กับลอยเลือดเลยด้วยซ้ำ

เป็นการฆ่าที่มีปริศนามากมายครับ ผมเชีย Jack The Ripper อยู่ดี 555+

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ไอ้คนแรกตลก

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    7. จาเว็ด อิคบอล (Javed Iqbal ??-2000)
    ^
    ^
    ^
    ^
    มันโง่หรือมันโง่วะนั่น อยู่ดีไม่ว่าดี = =

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ผิด อย่างมหันอันดับ 1 ต้องเป็น แจ๊สเดอะริปเปอร์สิครับ