ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

คุณคิดยังไง Saint Row : The Third ???

ง่ายๆครับว่าสนุกไหม เป็นยังไง

สำหรับผมเกมนี่โอเคครับ ฆ่าเวลาได้ดีมาก ผมพึ่งเคยเล่นเกมนี่เป็นครั้งแรกครับ ดูในรูปต่างๆ ภาพดูสวย แต่ในเกมไม่เป็นอย่างที่คิด คือในเกมภาพแย่กว่าของจริงนิดเดียวครับ แต่ก็เป็นเกมที่ทำให้ผมติดอยู่ได้ทั้งวันเลยวันนี่ รวมๆแล้วสนุกครับ กราฟฟิคการระเบิดสวยดี แล้วพวกคุณล่ะ คิดว่าเกมนี่เป็นยังไง เมื่อเล่นแล้ว
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเล่นเนื้อเรื่องจบแล้ว อยากบอกว่า Variety มากก !!! (โลกไซเบอร์ ดาวอังคาร ซอมบี้ มวยปล้ำ) ตอนจบทำเอาอึ้งกันทีเดียว

๛Templar๛
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    สนุกดีคับ แต่งตัวละครได้หลากหลาย ภาพสวยใช้ได้เลยคับขนาดปรับเกือบสุด ลูกเล่นในเกมเยอะคับ เช่น อัพเกรดปืน อัพเกรดความสามารถต่างๆ แต่รถได้ ภาระกิจมันส์มากๆ เนื้อเรื่องสั้นไปนิด การปีนป่ายบางอย่างปืนได้บางอย่างก็ปืนไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เกรียนมหาปะลัยดีครับมันส์สุดยอดเกรียนเกินGTA ภาพสวยกว่าGTA IV ถ้าไม่ลงmodน่ะโดยรวมไห้8/10 เกรียนกว่าGTA ผมเล่นถึงภารกิจ 4 เองนอกนั้นเกรียนมหาปะลัยเหอๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    โคตรชอบแต่ไม่รู้เล่นจบแล้วจะทำอะไรต่อดี

Love 3DS ^^
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    เเทบจะ Perfect ครับ ผมให้ 9.5/10 คะเเนเลยหาจุดติได้ยาก ^^ เกมส์นี้มีมุขงัดออกมาเยอะตัวละครบางตัวผมทำผมขำตลอด(โดยเฉพาะ Zimon พูดทีไรมีอมยิ้มอ่ะ)มีท่าทางอีโมชั่นความกวนๆอารมณ์เยอะฮามากครับมันทำให้เล่นไม่ค่อยเบื่อมาอะไรตลกๆมาให้ขำๆขันตอนเครียดๆ แต่งตัวได้ตามใจ แต่งปืน อัพสกิล แต่งรถได้อีก(ผมว่าเค้าออกเเบบ พาหนะและตัวละครบางตัวของเกมออกมาได้เท่ห์มากๆกึ่งโลกอาคตเลย) มีโหมดให้เล่นแบบ Wave กะ Co-op ได้อีก กราฟฟิกแอ๊ฟเฟ็คผมว่ามันสวยครัยมันเเนวกึ่งสมจริงกะเเฟนตาซีรวมกัน(เน้นสีสดๆ)ไม่ใช่เหมือนสมจริงไปเลอันนั้นเเนว GTA ด้านเสียงผมชอบเพลงในเกมนี้ครับมันส์มาก(บางเพลงเป็นเพลงดังๆซิงเกิ้ลที่เพิ่งออกช่วนนี้สดๆอย่างเพลง Power เจ๋งมากครับ) เนื้อเรื่องก็ทำได้ดีครับ(เน้นโอเว่อจริงๆครับเป็นมาแต่ภาคก่อนๆเเล้วครับ ^^)

ปล.ชอบมากครับ จัด Key เเท้มาเเล้วครับ ใครที่เคยเล่นภาคก่อนๆจะรู้ครับมันจะมีเอกลักษณ์ของเค้าอยู่ครับภาพเเนวๆนี้ กวนๆ โอเว่อเเบนี้ แบบนี้ แต่ภาคนี้มันกวนได้อีก(ล้อเลียนเพียบบบซอมบี้ก็เอามาได้) เว่อได้อีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RIAD:MAz : 20th November 2011 เมื่อ 21:19

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    อาจจะถึงยุคของเกมนี้แล้วมั้งครับ ยุคที่อาจจะกลบ GTA

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    โคตรมันส์ ฮามากด้วย ฮาฉากจบอะ ล้อเลียนสตาร์วอส์
    ระบบการเล่นมันบ้าบอคอเเตกมาก ภาพก็ใช้ได้ สมกับที่รอคอย ให้10/10เลย ๕๕๕๕๕

Edit : อยากจะบอกว่าฮ.หรือเครื่องบินขับง่ายมาก เมื่อเทียบกับGTA -*-
    Edit2 : ใครอยากเล่นโหมดซอมบี้เเบบเต็มรูปเเบบให้พิมคำว่าBrain ในโทรศัพท์>ช่องใส่สูตรโกงเกม สูตรทั้งหมดกดที่นี่ http://www.cheatcc.com/xbox360/saint...l#.Tsj1hD2AqU8(สูตรเลือดสูตรเงินต่างๆเเนะนำว่าอย่าใช้ จะทำให้เกมน่าเบื่อมากขึ้น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HearTLockER : 20th November 2011 เมื่อ 21:27

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    อาจจะถึงยุคของเกมนี้แล้วมั้งครับ ยุคที่อาจจะกลบ GTA

เกมแค่นี้กลบ GTA ในตำนานไม่ได้หรอกครับ ฮ่าๆๆ

แถมปีหน้า GTA V ก็จะออกแล้วด้วย แหล่มจริงๆ
    อุปกรณ์ IT Review
    http://itherehere.chakarin.com/

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    gta ท่าจะเสป็คโหด
    เล่น saint row ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    เล่นครับ เครื่องบินใน Saint row ไปขับใน BF3 ขับไม่เป็นเลย [มันขับไม่เป็นอยู่แล้ว] เครื่องบินมันขับง่ายมาก

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    สนุกมากครับในโหมดco-opเล่นกับเพื่อนสนุกดี

ป.ล.co-op มันเล่นได้สูงสุดกี่คนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เกรียนดี แต่ทำไมเกมแนวๆนี้ ปชช โคดกาก แต่แก๊ง****ชอบรุม

ปล. ดิลโด้ฟาดโหดดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    โคตรชอบแต่ไม่รู้เล่นจบแล้วจะทำอะไรต่อดี
    โคตรใช่เลยครับ เล่นจบแล้วไม่รู้จะทำอะไรต่อดี เซ็งสุดทรีนน เลย TT

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    เล่นจบ2รอบ งง ทำไมมันจบไม่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เออในความคิดเห็นผมนะ saints row ยังคงความเป็นตัวของมันครับ (ง่ายๆคือไม่ค่อยมีไรใหม่จากภาคก่อนๆ) ระบบบางอย่างจากภาค2ก็ถูกตัดไม่หน่อยนึง แต่ภาคนี้ก็เสริมบางอย่างอีกนิดนึงเหมือนกัน แต่ภาคนี้เขาเน้นฮาเกรียนแตก เพราะฉนั้นใครจะเอาสมจริงไม่แนะนำเกมนี้ส่วนกราฟฟิคผมให้ 8/10 กราฟฟิคกินไปหน่อยนึง หรือเป็นเพราะผมใช้ dx11 ก็ไม่รู้นะ ความมันส์ ให้8/10เหมือนกันบางอย่างอาจจะน่าเบื่อไปหน่อยเพราะไม่ค่อยแตกต่างจากภาคที่แล้วสักเท่าไร การแต่งตัวเป็นอิสระดีผมให้ เต็ม 10 ครับ ระบบ gameplay ให้ 9/10 เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ขอถามหน่อยครับjohnny gat หายไปไหนครับ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ผมอยากให้มี แพท แก้หน่อยนะครับ
    1.เวลาต่อยคนธรรมดามันไม่มีใครต่อยเราคืนเลยมีแต่วิ่งหนี(ยกเว้นพวกแก๊ง)
    2.เวลาทำผิดเช่นต่อยคน ตำรวจต้องเอาปืนยิงเราเลย ผมอยากให้มันเอากระบองมาตีหรือต่อยเราก่อน(เหมือนภาค2)
    แต่ที่ผมชอบเกมนี้ก็คือกราฟฟิคสวยแต่ไม่กินสเปกแบบGTAเนื้อเรื่องก็ออกแนวฮามากกว่าโหดผมว่าเกมนี้12ก็เล่นได้ไม่ต้อง18(ยกเว้นพวกเกรียน)

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ผมว่าเกมนี่เอาพวกเลื่อยมาเลื่อยคน มันก็ไม่เห็นขาดเป็นชิ้นเลยนะ ที่จบไม่เหมือนกันมันเกิดจากจะมีทางเลือกของบางภารกิจว่าจะจบแบบไหน

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ผมว่าเกมนี้เป็นเกมที่ดีนะครับเนื้อหาเยอะดีเล่นไม่เบื่อ

ในความสนุกผมให้ 9/10 ไปเลยครับ

กราฟฟิก ผมให้ 8/10 สู้บางเกมไม่ได้

ความเกรียน + ฮาครับ ให้ 9.5/10

ระบบเสียง 5.1 ให้ 7/10 ครับ ถ้ายิงมาจากด้านหลังบางทีมีออกลำโพงหน้าด้วย

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    จะว่าไปก็ใช่ เล่นจบแล้วไม่รู้จิทำไรต่อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    คิดยังไงน่ะหรอ ไม่รู้สิ รักไปแล้วหละ คงให้ 10/10 เลย เล่นตัวผู้หญิงด้วยสิ ถ้าภารกิจเยอะกว่านี้หน่อยนะ รักมาก 555+ ปล. เสียงรถแปลกๆเวลาวิ่งเป็นเหมือนกันไหม เหมือนเสียงไม่ออกตามจังหวะการกดวิ่ง

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ไม่ชอบอย่างเดียวมันเหมือนไม่ค่อยมีน้ำหนัก ลอยง่ายหักง่ายไปหน่อย
    โดยรวมผมว่าดีเลยนะชอบที่แต่งตัวได้อิสระนี่แหละ
    ปล.เกมนี้มันมีรองเท้า Vans ป่ะหาไม่เจอเลย เห็นรูปเกมมันมีตัวละครใส่อยู่ตัวนึง

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ไม่ชอบอย่างเดียวมันเหมือนไม่ค่อยมีน้ำหนัก ลอยง่ายหักง่ายไปหน่อย
    โดยรวมผมว่าดีเลยนะชอบที่แต่งตัวได้อิสระนี่แหละ
    ปล.เกมนี้มันมีรองเท้า Vans ป่ะหาไม่เจอเลย เห็นรูปเกมมันมีตัวละครใส่อยู่ตัวนึง
    ผมเห็นมีคู่ดำๆ แต่มันลาย Saints Row แต่ไม่แน่ใจ แต่ที่รู้ๆผมใส่ supra กับ convers สวยงามมาก น้องสาวผมกระเดะหน่อย ก็จะใช้ส้นสูงสวยๆ 555+

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    เกมส์นี้เล่นแล้วทำตามไม่ได้นะแก้ผ้าวิ่งในเมืองไม่ได้นะ 555+(หรืออาจจะมีคนทำ)