ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

Cool การ์ดจอลาโลกรึป่าวครับ ?

การ์ดจอของผมใช้ EN8800GT 1G 256Bit ใช้มานานแล้ว ปัจจุบันก็ยังสามารถเล่นเกมส์ใหม่ๆได้อยู่บ้างใช้ Need for Speed The Run และ MW3
    พอมาช่วงเย็นวันนี้เปิดคอมมา กำลังจะเปิดเพลงฟัง อาการมันก็เกิดขึ้นคือคอมค้าง ขยับเมาส์ไม่ได้ สักพัก หน้าจอขึ้นเป็นจุดๆๆเล็กเต็มจอ แล้วก็เป็นเส้นสีออก
    เขียว เป็นบรรทัดๆเลยครับ ผมก็ตกใจ เลยลอง Re คอม ปรากฏว่ารูป Logo ของ MainBoard ที่เวลารีคอมมันจะขึ้นเป็นปกติ สีจางๆ เพี้ยนๆ เป็นจุดเต็มไปหมด ผมเลยอยากรู้ว่าการ์ดจอผมมันลาโลกแล้วใช่มั้ยครับ เซงมากมาย

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ลองเปลี่ยนไปใช้การ์ดจอออนบอร์ดดูครับว่าจะเป็นไหม แต่ดูอาการแล้วคงใกล้แล้วหล่ะ

บางกะปิ - ลำสาลี
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,008
    เอาไป reball น่าจะหาย

ในท่านหนึ่งใน ocz รับทำนะครับ 500 บาทเอง ทำแล้วใช้ไม่ได้เขาไม่คิดค่าทำด้วย
    AMD X6 1605T 4GHz # 880GMH-U3S3 #Team Xtreem 8G/2133# Gigabyte GTX 570

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนไปใช้การ์ดจอออนบอร์ดดูครับว่าจะเป็นไหม แต่ดูอาการแล้วคงใกล้แล้วหล่ะ
    บอร์ดผมมันไม่มี Port onboard อ่า ครับ แต่ก็กำหลังคิดๆว่าถึงเวลาจะได้ ซื้อคอมยกเครื่องใหม่เสียที เพราะว่า ก็ใช้มานานพอสมควรครับ Dual core 2 เอง 2.3GHz

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xgenza อ่านกระทู้
    เอาไป reball น่าจะหาย

ในท่านหนึ่งใน ocz รับทำนะครับ 500 บาทเอง ทำแล้วใช้ไม่ได้เขาไม่คิดค่าทำด้วย
    ขอบคุณมากครับ คำแนะนำ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เอาเข้าเตาอบ หรือเอาปืนร้อนเป่าสักพัก มันก็ใช้ได้ระยะหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมก็เป็นครับ ผมเปลี่ยนการ์ดจอเลยโชคดีมีสำลองไว้55+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เปล่าหรอก -.- คอมเป็นอีสุกอีไส
    [ล้อเล่นๆ --.]

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ผมเคยเป็นนะครับ ช่างบอกว่าเสียเลยอะ แต่ผมเอาไปเคลมได้

Tags for this Thread