ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    472
    ได้รับคำขอบคุณ: 156

:: iPhone 4S: iPhone 4S วางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในไทยผ่าน AIS, DTAC, True กลางเดือนธันวาคมนี้! ::

iPhone 4s เข้าไทยเดือนธันวาคมนี้แล้วว!!

iPhone 4S สมาร์ตโฟนผลงานระดับพระกาฬรุ่นล่าสุดจากบริษัท Apple ที่สาวกชาวไทยได้แต่เสพย์ iPhone 4S เครื่องหิ้วมาเป็นเวลานานหลายเดือนเตรียมตัวที่จะออกวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในประเทศไทยแล้วราวช่วงกลางเดือนธันวาคมที่จะมาถึงนี้ ตามรายงานล่าสุดจากเว็บไซต์ Siampod

ทั้งนี้เว็บไซต์ Siampod ยังระบุด้วยว่า iPhone 4S จะเริ่มวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในไทยช่วงกลางเดือนธันวาคมนี้ โดยอย่างช้าที่สุดก็จะไม่เกินวันที่ 20 ธันวาคมอย่างแน่นอน ส่วนวันเวลาที่แน่นอนจะได้มีการยืนยันต่อไปในอีกไม่นานนี้

ขณะเดียวกันทางฝั่ง Apple เองก็น่าจะเรียกน้ำย่อยเหล่าสาวก iPhone 4S ในไทยทั้งหลายด้วยการโหมโปรโมตข่าวคราวความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับ iPhone 4S อย่างเต็มรูปแบบผ่านทางหน้าเว็บไซต์ apple.com/th รวมถึง 3 ผู้ให้บริการเครือข่ายเจ้าดังในไทยทั้ง AIS, DTAC และ Truemove ที่จะนำ iPhone 4S เข้ามาวางจำหน่ายในสังกัดของตัวเองอย่างแน่นอนกันตั้งแต่ช่วงสิ้นเดือนนี้ไปจนถึงต้นเดือนหน้าเลยด้วย

บทความโดย: ekk TechXcite

ที่มา: siampod
    keroooooooooooooooooooooooooooooo

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,409
    Blog Entries
    75
    แจ่มเลยยย ชาว IOS ไม่ควลพลาดดด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ราคาเท่าไร ละ

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nexcellene อ่านกระทู้
    ราคาเท่าไร ละ
    ผมว่าคงจะประมาณ 23xxx กว่าๆมั้งครับ (16G)
    keroooooooooooooooooooooooooooooo

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันเล่น flash player ได้ยัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อีก ไม่กี่วันแล้วซินะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอรอรอ เบื่อบีบีเต้มที
    Origin : kong-il
    Steam : kongll

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ POD อ่านกระทู้
    มันเล่น flash player ได้ยัง
    ถ้าหากยังไม่ jailbreak ยังเล่นไม่ได้ครับ และก็ไม่แนะนำให้ เจล เพื่อความเสถียรของเครื่องครับ เป็นการสนับสนุนผู้พัฒนาแอพด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    472
    :: อัพเดทราคาล่าสุด iPhone 4S เครื่องหิ้วไนไทยวันที่ 21 พฤศจิกายน 2554 เริ่มต้น 25,600 บาท! ::

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @TaNgTaI@ อ่านกระทู้
    ผมว่าคงจะประมาณ 23xxx กว่าๆมั้งครับ (16G)
    ถ้าราคาประมาณนี้ Iphone 4 16 G ราคาจะดาวน์ลงไปถึงเท่าไรได้เนาะ เพราะถ้าเท่ากันคงไม่มีไครหยิบ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    มันเข้าเกือบเดือนแล้วไม่ใช่หรอครับ เพื่อนผมยังใช้อยู่เลย 16G 23,XXX บ. 32G 29,XXX บ. กล้อง 8 ล้าน
    Who know they are wrong. ~

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meeboomza อ่านกระทู้
    มันเข้าเกือบเดือนแล้วไม่ใช่หรอครับ เพื่อนผมยังใช้อยู่เลย 16G 23,XXX บ. 32G 29,XXX บ. กล้อง 8 ล้าน
    อ๋ออันนั้นมันเครื่องหิ้วอ่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    มาล่อเงินตูอีกแล้ว T^T

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,385
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @TaNgTaI@ อ่านกระทู้
    ถ้าหากยังไม่ jailbreak ยังเล่นไม่ได้ครับ และก็ไม่แนะนำให้ เจล เพื่อความเสถียรของเครื่องครับ เป็นการสนับสนุนผู้พัฒนาแอพด้วยครับ

วิชาการจังนะไอแห้ง