ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    472
    ได้รับคำขอบคุณ: 156

:: iPhone 4S: iPhone 4S วางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในไทยผ่าน AIS, DTAC, True กลางเดือนธันวาคมนี้! ::

iPhone 4s เข้าไทยเดือนธันวาคมนี้แล้วว!!

iPhone 4S สมาร์ตโฟนผลงานระดับพระกาฬรุ่นล่าสุดจากบริษัท Apple ที่สาวกชาวไทยได้แต่เสพย์ iPhone 4S เครื่องหิ้วมาเป็นเวลานานหลายเดือนเตรียมตัวที่จะออกวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในประเทศไทยแล้วราวช่วงกลางเดือนธันวาคมที่จะมาถึงนี้ ตามรายงานล่าสุดจากเว็บไซต์ Siampod

ทั้งนี้เว็บไซต์ Siampod ยังระบุด้วยว่า iPhone 4S จะเริ่มวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในไทยช่วงกลางเดือนธันวาคมนี้ โดยอย่างช้าที่สุดก็จะไม่เกินวันที่ 20 ธันวาคมอย่างแน่นอน ส่วนวันเวลาที่แน่นอนจะได้มีการยืนยันต่อไปในอีกไม่นานนี้

ขณะเดียวกันทางฝั่ง Apple เองก็น่าจะเรียกน้ำย่อยเหล่าสาวก iPhone 4S ในไทยทั้งหลายด้วยการโหมโปรโมตข่าวคราวความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับ iPhone 4S อย่างเต็มรูปแบบผ่านทางหน้าเว็บไซต์ apple.com/th รวมถึง 3 ผู้ให้บริการเครือข่ายเจ้าดังในไทยทั้ง AIS, DTAC และ Truemove ที่จะนำ iPhone 4S เข้ามาวางจำหน่ายในสังกัดของตัวเองอย่างแน่นอนกันตั้งแต่ช่วงสิ้นเดือนนี้ไปจนถึงต้นเดือนหน้าเลยด้วย

บทความโดย: ekk TechXcite

ที่มา: siampod
    keroooooooooooooooooooooooooooooo

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    แจ่มเลยยย ชาว IOS ไม่ควลพลาดดด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ราคาเท่าไร ละ

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nexcellene อ่านกระทู้
    ราคาเท่าไร ละ
    ผมว่าคงจะประมาณ 23xxx กว่าๆมั้งครับ (16G)
    keroooooooooooooooooooooooooooooo

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันเล่น flash player ได้ยัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อีก ไม่กี่วันแล้วซินะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอรอรอ เบื่อบีบีเต้มที
    Origin : kong-il
    Steam : kongll

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ POD อ่านกระทู้
    มันเล่น flash player ได้ยัง
    ถ้าหากยังไม่ jailbreak ยังเล่นไม่ได้ครับ และก็ไม่แนะนำให้ เจล เพื่อความเสถียรของเครื่องครับ เป็นการสนับสนุนผู้พัฒนาแอพด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    472
    :: อัพเดทราคาล่าสุด iPhone 4S เครื่องหิ้วไนไทยวันที่ 21 พฤศจิกายน 2554 เริ่มต้น 25,600 บาท! ::

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @TaNgTaI@ อ่านกระทู้
    ผมว่าคงจะประมาณ 23xxx กว่าๆมั้งครับ (16G)
    ถ้าราคาประมาณนี้ Iphone 4 16 G ราคาจะดาวน์ลงไปถึงเท่าไรได้เนาะ เพราะถ้าเท่ากันคงไม่มีไครหยิบ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    มันเข้าเกือบเดือนแล้วไม่ใช่หรอครับ เพื่อนผมยังใช้อยู่เลย 16G 23,XXX บ. 32G 29,XXX บ. กล้อง 8 ล้าน
    Who know they are wrong. ~

กล่าวขอบคุณ
    472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meeboomza อ่านกระทู้
    มันเข้าเกือบเดือนแล้วไม่ใช่หรอครับ เพื่อนผมยังใช้อยู่เลย 16G 23,XXX บ. 32G 29,XXX บ. กล้อง 8 ล้าน
    อ๋ออันนั้นมันเครื่องหิ้วอ่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    มาล่อเงินตูอีกแล้ว T^T

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @TaNgTaI@ อ่านกระทู้
    ถ้าหากยังไม่ jailbreak ยังเล่นไม่ได้ครับ และก็ไม่แนะนำให้ เจล เพื่อความเสถียรของเครื่องครับ เป็นการสนับสนุนผู้พัฒนาแอพด้วยครับ

วิชาการจังนะไอแห้ง