ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ช่วยทีครับ ๆ

เกมส์ Need For Speed The Run อะครับ ๆ คือมันขึ้น

Need For Speed (TM) The Run has stopped working
    windows can check online for a solutiob to the problem.

ผมหาวิธีมานานแล้วอะครับ ไม่เจอเลย โปรแกรมที่สำหรับเล่นเกมส์ผมก็ลงหมดแล้ว
    ไครมีวิธีช่วยบอกหน่อยนะครับ

ผมใช้ Win 7 64 bit ครับ ๆ เซงมาก ๆ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ลงนียังครับ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ตอนแรกผมก็เป็น ครับหายแล้วจะจบแล้ว
    .::: Jokergame th.com :::.

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอลิ้งโหลดหน่อยได้ปะครับ ๆ จะลองดู ๆ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorasak208 อ่านกระทู้
    เกมส์ Need For Speed The Run อะครับ ๆ คือมันขึ้น

Need For Speed (TM) The Run has stopped working
    windows can check online for a solutiob to the problem.

ผมหาวิธีมานานแล้วอะครับ ไม่เจอเลย โปรแกรมที่สำหรับเล่นเกมส์ผมก็ลงหมดแล้ว
    ไครมีวิธีช่วยบอกหน่อยนะครับ

ผมใช้ Win 7 64 bit ครับ ๆ เซงมาก ๆ
    ลองคลิกขวาที่ตัวเกมส์ properties ->> compatibility ->> ติ๊ก run this program...(อะไรไม่รู้ ประมาณนี้อ่ะครับ) ->> Windows Vista อะไรก็ได้ หรือ Windows xp sp3

อาจจะได้นะครับไม่รับประกัน แต่ลองดูก่อนครับ ผมก็ชอบเป็น แต่เป็นคนละเกมส์ บางทีใช้ ie อยู่ก็เป็น เป็นได้ทุกโปรแกรมเลยครับ มันหยุดทำงาน ไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะอะไร ถ้าไม่ได้ลองเช็คดูว่าสเป็คถึงหรือเปล่า ถ้าไม่ถึงก็คงต้องอัพ
    คอมให้ถึง ถ้าถึงอยู่แล้วก็รอผู้รู้มาช่วยอีกทีครับ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    มันอยู่ในตัวเกมครับ หัวข้อ __Installer นี้ เข้าไปเลย อยู่ในนี้เหละ

[IMG][/IMG]
    .::: Jokergame th.com :::.

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่หายอะครับ ลอง ทำ ทั้ง 2 วิธีที่บอกแล้ว ๆ ทำไงดีอะครับ อยากเล่นมาก ๆ
    เซงเลยอะครับ ๆ มีวิธีอื่นอีกปะครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    C:\Windows\system32\en-US\erofflps.txt
    มันบอกแบบนี้อะครับ ๆ ในข้างล่างอะ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorasak208 อ่านกระทู้
    C:\Windows\system32\en-US\erofflps.txt
    มันบอกแบบนี้อะครับ ๆ ในข้างล่างอะ ๆ
    ไม่เกี่ยวกันครับ มันเป็นข้อความเฉยๆ ที่เอาไว้เตือน ลบออกก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับ บอกตามตรง เดาเอา (อย่างมีเหตุและผล)

---------

วิธีผมก็ไม่ได้หรอครับ งั้นลองคลิกขวา ตามด้วย run as adminstrator ดูครับ (ประมาณนี้น่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ลองมาหมดแล้วอะครับ ๆ มันไม่ได้อยุ่ดี ๆ ตอนนี้ เซงมาก ๆ

กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เอาจัยช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ครับ ผม ๆ ๆ ๆ