ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

cpu อันนี้คุ้มใหม่

AMD Athlon II X3-460 3.4GHz Ram4G Harddisk500G DVD-RW พร้อมการ์ดจอ HD5450

ราคา ประมาณ 11,491

ปล. โอม ปี 2012 อย่าน้ำท่วมโลก เพราะตูยังเก็บตังอยู่ค่อยท่วมอีก 100 ปีข้างหน้านะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 21st November 2011 เมื่อ 14:50

Jungrauman :D
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,037
    น่าคึด ๆ ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    fail ตรง HD 5450 เนี่ยใส่มาทำไม คอมชุดมีจุดบอดคือชอบยัดการ์ดจอห่วยๆมาให้ทั้งที่เพิ่มตังไม่กี่ร้อยจะได้ของดีกว่านี้คือการ์ดแรงกว่าเดิม 3 เท่า
    เพราะ hd 5450 ราคาราวๆ 1200 แต่ GT 430 ถูกสุดอยู่ที่ 1950 เพิ่ม 750 แต่ความแรงเนี่ยต่างกันฟ้ากับเหวอันแรกเนี่ยแรงกว่า onboard หน่อยนึงอันหลังปรับ high ได้หลายเกม
    HDD ถ้าไม่ได้บ้าเห่อหาดูบางร้านมันก็ไม่แพงเกินไปหรอกครับ
    ปล. ถ้าคุณคิดจะซื้อของปีหน้ารอ socket FM2 พร้อม onboard แรงๆ (แรงเท่าการ์ดแยก) จะเข้าท่าและประหยัดตังกว่ากับ bulldozer gen 2 ครับ
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

เลิกเล่นถาวร !! :D
    กล่าวขอบคุณ
    1,037
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    จขกท มีงบเต็มที่เท่าไหร่ ครับ เดี้ยว ให้ ท่านผู้รู้จัดให้จะคุ้มกว่านี้ครับ เท่าที่ผมดูส่วนตัวผมว่า

คอมชุดอย่างนี้ มันไม่คุ้ม ครับผม