ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

ทำไงถึงให้ fraps อัดได้เกิน 3 นาทีอ้ะครับของผมมันอัดแค่ 3 นาทีแล้วก็ตัดเป็นพาทนึงอ้ะ

ทำไงถึงให้ fraps อัดได้เกิน 3 นาทีอ้ะครับของผมมันอัดแค่ 3 นาทีแล้วก็ตัดเป็นพาทนึงอ้ะ

สมาชิกใหม่
    Ayyutthaya,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต้องซื้อครับ ไม่นั้นใช้ไม่ได้ เกิน 3 นาที แน่นอน ครับ เพราะผก็ใช้โปรแกรมนี้เหมือนกันครับ หาดาวน์โหลดไม่ได้ ซื้ออย่างเดียว

(Fraps อัดวีดีโอแล้วไฟล์ใหญ่มาก ๆ)

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alcatrazt6 อ่านกระทู้
    ต้องซื้อครับ ไม่นั้นใช้ไม่ได้ เกิน 3 นาที แน่นอน ครับ เพราะผก็ใช้โปรแกรมนี้เหมือนกันครับ หาดาวน์โหลดไม่ได้ ซื้ออย่างเดียว

(Fraps อัดวีดีโอแล้วไฟล์ใหญ่มาก ๆ)
    ใช่ครับผมอัดคลิป 3 นาที ไฟล์ใหญ่ 3 Gb

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    บ๊ะ~ 3GB 3นาที

ของผมมันไม่หนักเลยหรอ 30วิล่อไป6GB แล้ว
    Trying not to feel the same

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    บ๊ะ~ 3GB 3นาที

ของผมมันไม่หนักเลยหรอ 30วิล่อไป6GB แล้ว
    เวอรไปคุณปรับเฟรมเรต 100 หนึ่งรึไง * 3*

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ขนาดไฟล์นึงได้ 3.9 G โดยประมาณครับ
    ถ้าขนาด Full HD 23.976 เฟรม จะได้ประมาณ เกือบๆ 5 นาที
    อย่าไปอัดเฟรมเยอะ ไม่งั้นจะได้ไม่กี่นาทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ่jamornz : 21st November 2011 เมื่อ 17:07

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ไม่ใช่ตัวเต็มไงไปโหลดตัวเต็มมาสิของ ผมใช้ค่า เฟรมเรทอยุ่ที่30 ไม่ lock เฟรมเรท อัดได้ประมาณ 7นาทีกว่า 3.90 gb ถ้าอยากได้เป็น10นาที+ ก็ใช้โปรแกรมตัดต่อครับ แนะนำตัดต่อใช้โปรแกรม camtasia studio 7 ครับใช้ดีมากใช้ง่ายด้วย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    หรือถ้าไม่อยากซื้อลองหาโปรเเกรมFrapsรุ่นเก่าๆมาลองใช้สิครับ