ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

ทำไงถึงให้ fraps อัดได้เกิน 3 นาทีอ้ะครับของผมมันอัดแค่ 3 นาทีแล้วก็ตัดเป็นพาทนึงอ้ะ

ทำไงถึงให้ fraps อัดได้เกิน 3 นาทีอ้ะครับของผมมันอัดแค่ 3 นาทีแล้วก็ตัดเป็นพาทนึงอ้ะ

สมาชิกใหม่
    Ayyutthaya,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต้องซื้อครับ ไม่นั้นใช้ไม่ได้ เกิน 3 นาที แน่นอน ครับ เพราะผก็ใช้โปรแกรมนี้เหมือนกันครับ หาดาวน์โหลดไม่ได้ ซื้ออย่างเดียว

(Fraps อัดวีดีโอแล้วไฟล์ใหญ่มาก ๆ)

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alcatrazt6 อ่านกระทู้
    ต้องซื้อครับ ไม่นั้นใช้ไม่ได้ เกิน 3 นาที แน่นอน ครับ เพราะผก็ใช้โปรแกรมนี้เหมือนกันครับ หาดาวน์โหลดไม่ได้ ซื้ออย่างเดียว

(Fraps อัดวีดีโอแล้วไฟล์ใหญ่มาก ๆ)
    ใช่ครับผมอัดคลิป 3 นาที ไฟล์ใหญ่ 3 Gb

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    บ๊ะ~ 3GB 3นาที

ของผมมันไม่หนักเลยหรอ 30วิล่อไป6GB แล้ว
    Trying not to feel the same

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    บ๊ะ~ 3GB 3นาที

ของผมมันไม่หนักเลยหรอ 30วิล่อไป6GB แล้ว
    เวอรไปคุณปรับเฟรมเรต 100 หนึ่งรึไง * 3*

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ขนาดไฟล์นึงได้ 3.9 G โดยประมาณครับ
    ถ้าขนาด Full HD 23.976 เฟรม จะได้ประมาณ เกือบๆ 5 นาที
    อย่าไปอัดเฟรมเยอะ ไม่งั้นจะได้ไม่กี่นาทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ่jamornz : 21st November 2011 เมื่อ 17:07

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ไม่ใช่ตัวเต็มไงไปโหลดตัวเต็มมาสิของ ผมใช้ค่า เฟรมเรทอยุ่ที่30 ไม่ lock เฟรมเรท อัดได้ประมาณ 7นาทีกว่า 3.90 gb ถ้าอยากได้เป็น10นาที+ ก็ใช้โปรแกรมตัดต่อครับ แนะนำตัดต่อใช้โปรแกรม camtasia studio 7 ครับใช้ดีมากใช้ง่ายด้วย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    หรือถ้าไม่อยากซื้อลองหาโปรเเกรมFrapsรุ่นเก่าๆมาลองใช้สิครับ