ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: อยากระบาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Lightbulb อยากระบาย

ช่วยรับฟังทีนะครับ คือเดี๋ยวนี้ หลายท่านคงเห็น เทรนใหม่ ดูหมิ่นในหลวงกันบ้างตามเว๊ปต่างๆ - - แล้วก็จะมีคอมเม้นมาตามสาปแช่ง ด่าทอพวกเขาอย่างฮาดคอ อยากให้คิดกันหน่อยว่า ใครมันจะโง่เอาชื่อ นามสกุล รูป
    มาลง ให้คนมันสาปแช่งทั้งตระกูล เจอหน้านะ จะถีบให้ ใช่มั้ยครับไม่มีหรอก ชื่อ นามสกุล รูปเหล่านั้น ต่างหากที่กลายเป็นเหยื่อ ช่างน่าเศร้าที่มีคนตามด่าทอ สาปแช่ง ตามล่าคนในรูปเป็นหมื่นๆ

ผมว่านิ่งไว้ดีกว่า การที่ไปโพสด่ากลับ มันก็มันต่างจากการดันกระทู้ดูหมิ่นในหลวงหรอกครับ ไอ้พวกนี้ พอยั่วใครไม่สำเร็จ มันก็เลิกทำไปเอง มันไม่รักก็เรื่องของมันครับ ขอบคุณมากครับที่รับฟัง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    توفي والده. !! น้องเกิ้ล ก็แปลได้ อาหรับ อาตื่น อายืน อานอน อาอะไรก็ได้หมด
    Trying not to feel the same

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobov4
    อยากระบาย

ยาถ่ายครับ
    อ่าวผิดเรื่อง

ก็เเค่พวกเรียกร้องความสนใจครับ ถ้าเราไม่สนซะเดี๋ยวเพจมันก็เซ้งเองหละ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    ผมก็เจอครับ
    เอาเพื่อนไปรุมด่าครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อย่างยูเซอร์ @isadikak ในยูทูปนี้ก็ ไปด่าวง บอดี้สแลม
    ส่วน @JapanNipponEmpire ในยูทูปเหมือนกัน ก็ไปด่าวง โปเตโต้ ว่า ก็อปเกาหลีมา
    ส่วน วง คามิกาเซ่ ก็โดนคนไทยจับผิดชาติตนเอง หาว่าก็อปมา ขายหน้าตา

เอ่ะ.. ถูกเรื่องหรือเปล่านิ ? (ระบายด้วย)
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อย่าลดตัวไปด่าพวกนั้นเลยครับ มันคงไม่สนใจหรอก

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ไม่ต้องไปสนใจครับ สนใจว่าน้ำเมื่อไหร่จะลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่ได้อ่านกันเลยใช่มั้ยเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    มันเป็นพวกซาดิสครับ แบบว่าชอบให้คนอื่นมาด่ามารุมว่า ถ้าไม่ได้เห็นคนอื่นมาด่ามันจะนอนไม่หลับ...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    อย่างยูเซอร์ @isadikak ในยูทูปนี้ก็ ไปด่าวง บอดี้สแลม
    ส่วน @JapanNipponEmpire ในยูทูปเหมือนกัน ก็ไปด่าวง โปเตโต้ ว่า ก็อปเกาหลีมา
    ส่วน วง คามิกาเซ่ ก็โดนคนไทยจับผิดชาติตนเอง หาว่าก็อปมา ขายหน้าตา

เอ่ะ.. ถูกเรื่องหรือเปล่านิ ? (ระบายด้วย)

เห็นด้วยกับคุณนะครับ.. ชนชาติไทย สาวไส้ให้กากินครับ.. เรื่องถีบละแย่งกัน เรื่องรักกันดันสายหัว!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ใช่ครับ

ผมเจอภาพพวกนี้ ผมก็ไม่เคยโพสด่าอะไร มันจะเป็นการดันกระทู้ ถ้าไม่ไปด่ามันก็จะเลิกทำไปเอง แล้ว

ถ้าคุณเม้นไป อาจเป็นอันตรายต่อคุณก็ได้ มันอาจจะเอารูปคุณเป็นโปรไฟล์ มันก็ได้นะครับ