ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

ผมขอคำตอบด่วนเรื่องราคาไอแพด 2

ขอด่วนเลยครับ ไอแพด2 ตอนนี้มีกี่gbบ้าง
    แล้วแต่ละอันราคาเท่าไหร่
    ipod กับ ipad อันไหนคุ้มกว่า ด่วนครับบบบ
    ผมต้องไปเลือกอีกใน20นาที

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ magigizaaz1 อ่านกระทู้
    ขอด่วนเลยครับ ไอแพด2 ตอนนี้มีกี่gbบ้าง
    แล้วแต่ละอันราคาเท่าไหร่
    ipod กับ ipad อันไหนคุ้มกว่า ด่วนครับบบบ
    ผมต้องไปเลือกอีกใน20นาที
    ผมว่าของอย่างนี้มันควรจะศึกษาก่อนนะครับ

ไม่ใช้นึกว่าอยากได้ก็ซื้อเลย

ปล.ผมไม่รู้ราคาครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ตอนแรกผมศึกษาไอพอดครับ
    แล้วคนที่ผมแอบชอบมาบอกว่า ไอพอดไม่ดีหรอก ฟังเพลงอย่างเดียว ซื้อไอแพดดิ เล่นเกมมัน
    เลยเริ่มสับสน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ไปดูไนเวปของพวก true ais ก็ได้นะครับ
    ipod เหมือน iphone แค่โทรออกไม่ได้

ipad ก็ แท็บเล็ต มี 16,32,64 GB 18.000 บาท up

ทุกตัวไช้ได้เหมือนกันแค่ฟังชั่นแตกต่างกันบางอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ magigizaaz1 อ่านกระทู้
    ตอนแรกผมศึกษาไอพอดครับ
    แล้วคนที่ผมแอบชอบมาบอกว่า ไอพอดไม่ดีหรอก ฟังเพลงอย่างเดียว ซื้อไอแพดดิ เล่นเกมมัน
    เลยเริ่มสับสน
    ไม่ได้ดีกว่ากันมากหรอกครับ ipod ก็เล่นเกมได้แค่ จอ ipad จะไหญ่กว่า แต่สิ่งที่ไม่น่าไช้คือกล้องห่วยครับ ipad อะ นี่ฟังเขาบอกต่อมา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ถ้าจะเอา Ipad ก็เลือกแบบเป็น 3G ด้วยนะครับ ลองรับอนาคต

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ทันไม่ทันไม่รู้นะ มี 16 32 และ 64 มีแบบ Wifi และ 3G แต่ถ้าท่านใช้ตามที่ที่มี Wifi เช่นบ้าน ที่ทำงาน ก็ไม่ต้องซื้อ3G ครับ เอาที่ใช้ก็พอ เพราะถ้า3G ก็ต้องไปซื้อซิมมมาใช้งานอีก
    Macintosh

กล่าวขอบคุณ
    16
    ถ้าให้เทียบกันเลย ผมเป็นนร. อายุ14
    ใช้อันไหนดีกว่ากัน ? แต่ผมอยากได้ ipad ตรงที่มี3G เล่นเฟสได้ตลอดเวลา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    รร นายมี wifi ปะละ ถ้ามี เราว่า ipod พอ ยกเว้นอยากอวดเพื่อนและสาวก็ใช้ ipad เพราะมันสะดุดตามากเวลาเล่นคนเดียวในห้องถ้ามีเพื่อนที่ใช้เหมือนกันซัก3-4คนก็พอโอเค ระวังเพื่อนขโมยด้วยนะอันใหญ่เห็นง่าย+เพื่อนอิจฉาด้วยเคยเจอมาแล้ว เกม ipod ipadเล่นได้หมดแค่ต่างกันที่จอ

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    iPad เถอะครับ จอใหญ่กว่า
    ผมว่าถ้าจะซื้อไอพอด สู้ซื้อ iPhone ไปเลยดีกว่าครับ
    เรื่องแอพก็คล้ายๆกัน ต่างกันขนาดที่จอ โดยถ้านำเอาแอพของไอพอด/ไอโฟน ไปลงในไอแพดนั้นจะไม่เต็มจอครับ