ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ปัญหาเกี่ยวกับ Need for speed The run ครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ผมจะต้องทำอย่างไรเพื่อผมจะเล่นได้ครับ ไดเวอร์ก็อัพหมดแล้ว รบกวนช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้าครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arjunior001 : 21st November 2011 เมื่อ 19:15

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    แล้ว ไดเวอร์การ์ดจอล่ะ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    การจออะไร ครับ ลองอัพเดท ไดเวอร์การ์ดจอ ครับ มันฟ้องว่าใช้การจอเครืองอยู่

เครืองเป็นระบบ NVIDIA Optimus หรือเปล่า ถ้าใช้ก็อัพเดท
    .::: Jokergame th.com :::.