ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

[PC/ACTION/OPEN WORLD] BATMAN : ARKHAM CITY [2011/ENG/MULTI6/FULL 12 GB][MediaFire]

Release date World : 26/11/2011
    Publisher : Warner Bros Interactive Entertainment
    Developer : RockSteady Studios
    Genre : Action / OpenWorld
    Language: English / MULTI 6
    Size: 12.2 GB

Minimum Requirements
    Operating System: Microsoft Windows XP, Vista or 7
    CPU: Dual-Core CPU 2.4 Ghz
    RAM: 2GB
    Graphics Card: NVIDIA 8800 or ATI 3800 with 512MB of VRAM
    Sound: Microsoft Windows XP/Vista or 7 compatible sound card (100% DirectX 9.0c-compatible)
    DVD-ROM: Quad-speed (4x) DVD-ROM drive
    Hard Drive: 17.5GB free disk space
    Input Devices: 100% Windows XP/Vista or 7 compatible mouse and keyboard

Recommended System Requirements
    Operating System: Microsoft Windows 7
    CPU: Dual-Core CPU 2.5 GHz
    RAM: 4GB
    Graphics Card: NVIDIA GeForce GTX 460 or ATI Radeon HD 6850 with 768MB+ of VRAM (DirectX 11 compatible)
    Sound: Microsoft Windows XP/Vista or 7 compatible sound card (100% DirectX 9.0c-compatible)
    DVD-ROM: Quad-speed (4x) DVD-ROM drive
    Hard Drive: 17.5 GB free disk space
    Input Devices: 100% Windows XP/Vista or 7 compatible mouse and keyboard or Xbox 360 Controller for Windows

Uploading...

รอ Crack นะครับ

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ
    *
    1 Part Direct Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ****ดดดดดดดด เห็นหัวกระทู้ก็ดีใจแล้ว
    Nobody's Perfect

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,356
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    มันมาก็ต้อง รอ CRACK แต่ก็โหลดไว้ก่อนไม่เสียหาย...อิอิ รอ ครับ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    สเปกโหดมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    963
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Blog Entries
    1
    สู้สู้ คับ มาเร็วๆนะคับจะรอ...ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เจ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ