ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    Blog Entries
    4

[PC] Battle Realms + Winter of the Wolf (Crack 1-2) [FULL|ENG|2002|ISO|864.52 MB] [DIRECT LINKS ONE2UP]

Battle Realms + Winter of the Wolf

เหล่านักรบผู้กล้าที่พร้อมจะพลีชีพเพื่อคุณ " ถ้ามีคนมาพูดกับคุณยังงี้ คุณจะรู้สึกยังไง " เกมส์แนว RTS สุดมันอีกเกมส์ที่หลายๆคนรู้จักกันดี ใครเป็นแฟนแนวนี้ห้ามพลาด ตัวเกมส์ออกแนวไปทางยุคของซามูไรตะวันออก รวมไปถึงเวทมนต์ต่างๆ ถึงจะเป็นเกมส์เก่าแล้วแต่ยังคงความสนุกไว้ครบถ้วน เกมส์แบ่งออกเป็น 4 ฝ่าย Dragon, Serpent, Wolf และ Lotus เนื้อหาของเกมส์ เป็นการแย่งชิงดินแดนเพื่อความอยู่รอดและครอบครองอาณาจักรของตัวเอง แต่ละเผ่าซึ่งมีแรงจูงใจความต้องการครอบครองดินแดนต่างกัน อย่างเช่นเผ่า Wolf clan ที่ต้องการอิสรภาพและความอยู่รอดจากการคลุกครามของ Serpent และ Lotus เกมส์นี้มีระบบเกมส์ที่เล่นง่าย เข้าใจได้ไม่ยากมือใหม่สามารถเล่นได้ และทำความเข้าใจกับระบบของเกมส์แค่แปบเดียวก็เล่นได้แล้ว

Battle Realms: Winter of the Wolf System Requirements

Battle Realms: Winter of the Wolf
    Publisher: Crave
    Developer: Liquid Entertainment
    Minimum System Requirements
    Processor: Pentium 2 @ 400 MHz
    Memory: 64 Mb
    Video Memory: 16 Mb
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 8.1
    Keyboard
    Mouse
    DVD Rom Drive
    Recommended System Requirements
    Processor: Pentium 3 @ 700 MHz
    Memory: 128 Mb
    Video Memory: 32 Mb
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 8.1
    Keyboard
    Mouse
    DVD Rom Drive

Battle Realms System Requirements

Battle Realms
    Minimum System Requirements
    Processor:
    Memory:
    Hard Drive:
    Video Memory:
    Video Card:
    Sound Card:
    DirectX:
    Keyboard
    Mouse

1 PART

varinthonf2541small

1. โหลดไฟล์ครบ 1 พาทแตกไฟล์ (เปลี่ยนชื่อไฟล์ เรียงลำดับให้เรียบร้อย)

2. Mount Image ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    3. เข้าโฟลเดอร์ Crack 1-2 แล้วเข้าโฟลเดอร์ตามชื่อที่ลงเกม ก๊อปไฟล์ไปวางทับโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    4. เข้าเล่นได้เลย

FANPAGE

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย varinthonf2541 : 19th February 2013 เมื่อ 17:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    เกมนี้ผมเคยเห็นในJKGเก่าประมาณปี 2008 กว่า

ยังมีอยู่อีกหรอเกมนี้ =_=

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ลงแล้วเล่นไม่ได้อะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เล่นได้ 100 เปอเซ็นครับบบ
    "ลายเซ็นคือเทพเจ้ายังไงล่ะ!!"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    กำลังหาเลย...
    INTEL: 4770k MAXIMUS VI FORMULA ZOTAC GTX 980TI 6GB GDDR5 CORSAIR DOMINATOR 16GB (4X4) 1866 MHz CL 9 Dominator Platinum PSU CORSAIR AX860i CORSAIR 760T BLACK

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rikgamer อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นไม่ได้อะ
    ไม่ได้ลง Crack ป่าวคับ หรือลงเกมส์ไม่ถูกต้องตามขึ้นตอน ไม่ก็ปิดโปรแกรมต่างๆก่อน เช่น Antivirus อะคับ
    ปล.เกมส์ผมที่อัพเล่นได้ 100% คับ เกมส์ไหนเล่นไม่ได้ยังไงให้ PM มาคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่ทราบว่า Win 7 เล่นได้หรือเปล่าครับ
    เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดแล้ว แตกไฟล์มีปัญหา..ขึ้น corrupt file..โหลดใหม่ 3 ครั้ง ก็เป็นเหมือนเดิม.เข้าใจคำว่า น่าเบื่อหน่าย หรือป่าวครับ..

กล่าวขอบคุณ
    49
    4
    เล่นได้ครับ ผมลองเล่นแล้ว ถ้าเล่นไม่ได้ ให้คลิกขวา (ที่รูปเกมส์หน้า Desktop) > Run as adminnistraton ครับ