ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Smile ถามเกม spiderman friend or foe

เกม spiderman friend or foeมันใช้คีย์บอร์ดเล่นได้มั้ยครับคือพอเข้าเกมแล้วมันเดินไม่ได้ได้อะครับ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ........

ยังไงอ่าครับ หรือว่าคุณใช้ จอยเล่นหรอ ถ้าเดินไม่ได้ ก็ต้องไปดูที่ ตั้งค่ามันอ่ะครับ เพราะว่ามันคงอยู่ที่ตัวเกมอ่า ครับ ลองไปดูก่อนนะ เพราะมันคงจะมีให้ปรับ ก็ เหมือน Assassin's Creed หละครับ ก่อนเข้าเกม ก็ต้อไปตั้งค่า อย่างผมใช้ จอย ผมก็ไปปรับให้เป็น จอย อ่ะครับ ลองไปดูให้แน่ใจก่อนนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วถ้าจะเล่น 2 คน ต้องใช้จอยหรอครับ หรือว่ายังไง?