ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1

Question Assassin's Creed Brotherhood ผมเข้าไปในที่ที่หนึ่งไม่ได้อะครับ ทั้งๆที่น็อคหมดแล้วนะ(มีรูป)

นี่อะครับ คลิกเข้าไปดูรูปใหญ่ได้นะครับ

ตอนนี้ผมเล่นไปได้ 89% ภารกิจ Ezio love story ครบ 100 หมด ภารกิจของ Da Vinci ก็ครบ 100 หมดเหมือนกันอะครับ แต่ก็ยังเข้าไปไม่ได้เลย ต้องปลดล็อคภารกิจไหนเหรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    area ตรงนั้นไม่ได้มีให้เข้าไปเล่นตั้งแต่เเรกเเล้วท่าน คือเป็นพื่นที่ในเกมส์ที่เราไม่สามารถเข้าไปได้ ไม่เกี่ยวข้องกับเล่นในเกมส์ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ใช่ๆ นายคงต้องหาทางเดิน อ้อม ไปอะ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    มันไม่ใช่ว่าต้องทำเควสให้หมดไม่ใช่หรอครับ แล้วถึงจะไปได้ ก็คงจะเหมือน Assassin 1 มั้งครับ ผมว่านะ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    area ตรงนั้นไม่ได้มีให้เข้าไปเล่นตั้งแต่เเรกเเล้วท่าน คือเป็นพื่นที่ในเกมส์ที่เราไม่สามารถเข้าไปได้ ไม่เกี่ยวข้องกับเล่นในเกมส์ครับ
    อ้าว -*- ไอข้าพเจ้าก็ปลดล้อคแทบตายเมื่อไหร่มันจะได้ฟระ!!! ว่าแต่พื้นที่ตรงนั้นเราเคยใช้ทำอะไรเหรอครับ??? เพราะมันไม่ควรทิ้งให้ว่างไว้เฉยๆนะ

ส่วนไออ้อมนี่ต่อให้อ้อมโลกไปก็ไม่ได้เลยอะครับ มันปิดพื้นที่เป็นวงกลมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    อ้าว -*- ไอข้าพเจ้าก็ปลดล้อคแทบตายเมื่อไหร่มันจะได้ฟระ!!! ว่าแต่พื้นที่ตรงนั้นเราเคยใช้ทำอะไรเหรอครับ??? เพราะมันไม่ควรทิ้งให้ว่างไว้เฉยๆนะ

ส่วนไออ้อมนี่ต่อให้อ้อมโลกไปก็ไม่ได้เลยอะครับ มันปิดพื้นที่เป็นวงกลมเลยครับ

ก็เค้าไม่ได้ทำว่างไว้เฉยๆนะ แต่เพราะเค้าไม่ได้ทำไงเลยต้องล็อคเอาไว้ อ้อมเท่าไหร่ก็ไม่ได้แน่นอน 100% แต่ต่อให้ผ่านเข้าไปได้มันก็ไม่มีอะไร คุณอาจจะจมเข้าไปในพื้นเลย = ='
    ปกติ area ตรงไหนเข้าไม่ได้มันจะขึ้น "Area not available yet(ประมาณนี้อ่ะครับ จำไม่ได้ 555)" แปลว่าพื้นที่นี้"ยัง"ไม่ว่าง แต่อันนี้สังเกตดูดีๆจะขึ้น Area not available แปลว่า พื้นที่นี้ไม่ว่างครับ

สรุปคือไม่มีอะไรในนั้นครับ เค้าทำต้นไม่กลบให้เนียน 555 แล้วก็เข้าไปไม่ได้ครับ

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    ถ้าจำไม่ผิดมันให้เข้าไปตอน Mission ที่เราใช้เครื่องร่อนของ Davinci ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    -..- ก็เล่นให้มันจบๆ เนื้อเรื่อง มันส์ พอจะไปหาอะไรมาก ไม่ได้เป็นนักเขียนบทสรุป - -