ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843

[PSvita] โคจิมะประทับใจVITAเล่นร่วมกับ PS3 ได้

Hideo Kojima เกมส์ไดเร็กเตอร์ของค่าย Konami ผู้สร้างเกมส์ดังๆมากอย่างโชกโชน
    เช่น Meatal Gear,Castlevania,Tokimeki Memorial และเกมส์อื่นๆอีกมากมาย

ได้ให้สัมภาษณ์กับเว็บไซต์ Playstation.blog ในเรื่องเครื่องเกมส์ PSVITA ซึ่ง โคจิมะ เผยว่า
    PSVITA นั้นมีการใช้เทคโนโลยีที่ทันสมัยที่สุดในตอนนี้ โคจิมะ รู้สึกประทับใจในเครื่องเล่นเกมส์ PSVITA มาก

โดยเฉพาะอย่างยิ่งเขาประทับใจที่ Sony ทำ PSVITA ให้สามารถเล่นเกมส์ร่วมกับ PS3

ส่วนความเห็นในเรื่องระบบมัลติทัชด้านหลัง PSVITA นั้น เขาไม่ต้องการสร้างเกมส์ที่บังคับให้ผู้เล่นเกมส์ต้อง

ใช้มันตลอด สาเหตุน่าจะเพราะเกมส์ที่เค้าสร้างมานั้นกส่วนมากจะเป็น เกมส์แนวแอ็คชั่นซะมากกว่าครับ

Thanks + Comments
    ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ผมชอบ โคจิมะ เอามาก มีหัวคิดดี Meatal Gear ทั้งหมด มักใส่อะรปลีกย่อยไว้ เสมอ พึ่งรู้นะว่าเขา สร้าง Castlevania ด้วย แต่ ภาคไหนอะครับ

เออแล้วมันเล่นด้ยกีัน ยังไง คือ ออนไล เจอกันว่างั้น

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    เค้ๅเป็น Executive producer เกม Castlevania ภาค Lords of Shadow ครับผม

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อยากเห็น metal Gear บน PS Vita ^^
    SUPERMAN

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    พี่แว่นคนนี้หน้าตาคุ้นๆนะเหมือนเล่นมหาลัยสยองขวัญป่ะ 5555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Metal Gear อยากเล่น
    ปล.รอซื้อ PS3

Tags for this Thread