ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2

Exclamation เปิดแล้ว....... บริการลวนลามบนรถไฟที่ [ญี่ปุ่น] [18+]

ประเทศ ญี่ปุ่น จัดได้ว่าเป็นประเทศที่มีประชากรหนาแน่นมากเมื่อเทียบกับจำนวนพื้นที่ และชาวญี่ปุ่นยังนิยมเดินทางด้วยรถไฟประเภทต่างๆจำนวนสูงสุดกว่าพาหนะอื่นๆ

การรถไฟของญี่ปุ่นได้ทำสถิติออกมาว่า แต่ละปีมีชาวญี่ปุ่นแต่ละคนเดินทางด้วยรถไฟคิดเป็นระยะทางถึง 1,891 กิโลเมตร

นับเป็นชาติที่มีประชาชนใช้บริการรถไฟมากเป็นอันดับ 1 ของโลก

อย่างไรก็ตาม การที่มีผู้ใช้บริการรถไฟมากมายที่สุดในโลก ย่อมทำให้เกิดปัญหาหลายอย่างตามมาด้วย

ปัญหาสำคัญที่เกิดขึ้นบ่อยครั้งคือ การที่มีพวกโรคจิตชอบถือโอกาสลวนลามผู้โดยสารอื่นๆในขณะที่มีผู้ใช้บริการ แออัด ซึ่งแต่ละปีมีจำนวนที่แจ้งความดำเนินคดีนับพันราย

1 ใน 3 ของผู้เสียหายเป็นนักเรียนหญิงระดับมัธยมศึกษา

มิเพียงแต่ต้องเจอกับนักล้วง นักลูบ นักจับ นักถู นักขยุ้ม ฯลฯ ตามรถไฟ บางครั้งอาจโดนฉกทรัพย์สินมีค่าติดมือไปด้วย

ดังนั้น เพื่อตอบสนองต่อสู้กับปัญหาลวนลามผู้หญิงบนรถไฟที่ญี่ปุ่น จึงเกิดไอเดียใหม่ ร้านลวนลามบนรถไฟฟ้า

ร้านนี้จะแต่งร้านเหมือนรถไฟฟ้าญี่ปุ่นเปี๊ยบ แต่ไม่เคลื่อนที่ ภายในเป็นห้องโดยสารพร้อมอุปกรณ์แบบเดียวกับที่ใช้ในรถไฟจริง, ใช้เสียงผู้ประกาศ และ มีการหยุดจอดตามสถานนีเหมือนจริง วิ่งเป็นระยะประมาณ 20 นาที วิวนอกหน้าต่าง เป็นภาพจากจอ LCD แสดงวิวจากสถานที่จริง

แต่ละสถานี จะมีผู้โดยสารสาวๆ วัยประมาณ 20 ปี แต่งชุดนักเรียน หรือชุดแม่บ้าน เดินเข้าออกผลัดเปลี่ยนกันไปตลอด ลูกค้าสามารถเข้าไปลวนลามผู้โดยสารสาวๆนี้ได้ตามใจชอบ แต่ห้ามช่วยตัวเอง บนรถไฟ

ลูกค้าทุกคนต้องสมัครเป็นสมาชิก ราคา 5 พันเยน จากนั้นเสียค่าเข้าร้าน กับค่าขึ้นรถไฟลวนลามอีกครั้งละ 5 พันกว่าเยน .. และถ้าจ่ายเพิ่มอีก 5 พันเยน สามารถเลือกสาวให้นั่งรถไฟด้วยกันได้เป็นเวลา 15 นาที

ลูกค้าร้านนี้ส่วนมากเป็นชายวัยประมาณ 40 กว่าๆ ..

ลูกค้าคนหนึ่งให้สัมภาษณ์ว่า “ก่อนมาร้านขึ้นรถไฟมา เห็นสาวๆแล้วห้ามมือซนอยากลวนลามเกือบไม่ได้ ต้องรีบมาร้านนี้ทันที”

ส่วนพนักงานสาววัย 20 ให้สัมภาษณ์ว่า “หนูไม่ชอบผู้ชายลวนลามค่ะ แต่ถ้าโดนเข้าจริงๆ คงกลัวจนไม่รู้จะทำยังไง แล้วคงปิดปากเงียบ .. แต่ที่นี่ ลูกค้าเป็นสมาชิกทุกคน เรารู้ว่าเค้าจะมาจับโน่นลูบนี่ เป็นที่หาเพื่อนที่ดีที่หนึ่ง หนูชอบค่ะ สนุกดี”

หนูชอบค่ะ สนุกดี

credit : http://www.camfrog18room.com/
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    มีแต่ชายแก่เท่านั้นที่ไปร้านนี้ เพราะไอ้พวกแก่ๆนี้ แม่-โรคจิต -* -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ซ้ำครับ = ="

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ซ้ำตั้งนานแล้วครับ

A7X foREVer
    กล่าวขอบคุณ
    1,861
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    1
    [บ๊ะ โรคจิต 55555
    [CENTER][B]Avenged Sevenfold foREVer

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    รูปบน นี้เด็ด

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เหอะๆๆ ดีนะห้ามช่วยตัวเอง งั้นคงเลอะเทอะ เละเทะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    หนูชอบค่ะ สนุกดี
    I LOVE THE KING OF THAILAND

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นงั้นไป....