ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    577
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2

Exclamation เปิดแล้ว....... บริการลวนลามบนรถไฟที่ [ญี่ปุ่น] [18+]

ประเทศ ญี่ปุ่น จัดได้ว่าเป็นประเทศที่มีประชากรหนาแน่นมากเมื่อเทียบกับจำนวนพื้นที่ และชาวญี่ปุ่นยังนิยมเดินทางด้วยรถไฟประเภทต่างๆจำนวนสูงสุดกว่าพาหนะอื่นๆ

การรถไฟของญี่ปุ่นได้ทำสถิติออกมาว่า แต่ละปีมีชาวญี่ปุ่นแต่ละคนเดินทางด้วยรถไฟคิดเป็นระยะทางถึง 1,891 กิโลเมตร

นับเป็นชาติที่มีประชาชนใช้บริการรถไฟมากเป็นอันดับ 1 ของโลก

อย่างไรก็ตาม การที่มีผู้ใช้บริการรถไฟมากมายที่สุดในโลก ย่อมทำให้เกิดปัญหาหลายอย่างตามมาด้วย

ปัญหาสำคัญที่เกิดขึ้นบ่อยครั้งคือ การที่มีพวกโรคจิตชอบถือโอกาสลวนลามผู้โดยสารอื่นๆในขณะที่มีผู้ใช้บริการ แออัด ซึ่งแต่ละปีมีจำนวนที่แจ้งความดำเนินคดีนับพันราย

1 ใน 3 ของผู้เสียหายเป็นนักเรียนหญิงระดับมัธยมศึกษา

มิเพียงแต่ต้องเจอกับนักล้วง นักลูบ นักจับ นักถู นักขยุ้ม ฯลฯ ตามรถไฟ บางครั้งอาจโดนฉกทรัพย์สินมีค่าติดมือไปด้วย

ดังนั้น เพื่อตอบสนองต่อสู้กับปัญหาลวนลามผู้หญิงบนรถไฟที่ญี่ปุ่น จึงเกิดไอเดียใหม่ ร้านลวนลามบนรถไฟฟ้า

ร้านนี้จะแต่งร้านเหมือนรถไฟฟ้าญี่ปุ่นเปี๊ยบ แต่ไม่เคลื่อนที่ ภายในเป็นห้องโดยสารพร้อมอุปกรณ์แบบเดียวกับที่ใช้ในรถไฟจริง, ใช้เสียงผู้ประกาศ และ มีการหยุดจอดตามสถานนีเหมือนจริง วิ่งเป็นระยะประมาณ 20 นาที วิวนอกหน้าต่าง เป็นภาพจากจอ LCD แสดงวิวจากสถานที่จริง

แต่ละสถานี จะมีผู้โดยสารสาวๆ วัยประมาณ 20 ปี แต่งชุดนักเรียน หรือชุดแม่บ้าน เดินเข้าออกผลัดเปลี่ยนกันไปตลอด ลูกค้าสามารถเข้าไปลวนลามผู้โดยสารสาวๆนี้ได้ตามใจชอบ แต่ห้ามช่วยตัวเอง บนรถไฟ

ลูกค้าทุกคนต้องสมัครเป็นสมาชิก ราคา 5 พันเยน จากนั้นเสียค่าเข้าร้าน กับค่าขึ้นรถไฟลวนลามอีกครั้งละ 5 พันกว่าเยน .. และถ้าจ่ายเพิ่มอีก 5 พันเยน สามารถเลือกสาวให้นั่งรถไฟด้วยกันได้เป็นเวลา 15 นาที

ลูกค้าร้านนี้ส่วนมากเป็นชายวัยประมาณ 40 กว่าๆ ..

ลูกค้าคนหนึ่งให้สัมภาษณ์ว่า “ก่อนมาร้านขึ้นรถไฟมา เห็นสาวๆแล้วห้ามมือซนอยากลวนลามเกือบไม่ได้ ต้องรีบมาร้านนี้ทันที”

ส่วนพนักงานสาววัย 20 ให้สัมภาษณ์ว่า “หนูไม่ชอบผู้ชายลวนลามค่ะ แต่ถ้าโดนเข้าจริงๆ คงกลัวจนไม่รู้จะทำยังไง แล้วคงปิดปากเงียบ .. แต่ที่นี่ ลูกค้าเป็นสมาชิกทุกคน เรารู้ว่าเค้าจะมาจับโน่นลูบนี่ เป็นที่หาเพื่อนที่ดีที่หนึ่ง หนูชอบค่ะ สนุกดี”

หนูชอบค่ะ สนุกดี

credit : http://www.camfrog18room.com/
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    มีแต่ชายแก่เท่านั้นที่ไปร้านนี้ เพราะไอ้พวกแก่ๆนี้ แม่-โรคจิต -* -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    749
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ซ้ำครับ = ="

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ซ้ำตั้งนานแล้วครับ

A7X foREVer
    กล่าวขอบคุณ
    1,861
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    1
    [บ๊ะ โรคจิต 55555
    [CENTER][B]Avenged Sevenfold foREVer

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    รูปบน นี้เด็ด

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เหอะๆๆ ดีนะห้ามช่วยตัวเอง งั้นคงเลอะเทอะ เละเทะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    หนูชอบค่ะ สนุกดี
    I LOVE THE KING OF THAILAND

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นงั้นไป....