ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750

Act Of Valor Official Trailer - Navy SEALS เกี่ยวข้องอะไรกับ Battlefield 3

ตัวอย่างหนัง Act of Valor Trailers #2 หนังแนวสงคราม ว่าด้วยเรื่องเกี่ยวกับปฏิบัติการณ์ของหน่วยรบพิเศษ Navy Seals โดยหนังวางกำหนดฉายไว้ กุมภาพันธ์ 2012 ปีหน้า..จะคล้ายๆเกมส์ดังๆที่เราเล่นกันอยู่ไหมน๊อ...
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

M-751 Original Flower !!
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เหมือน Battlefield 3 มากครับ สุดยอดต้องไม่พลาดเเน่งานนี้

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    เเบทเทิลฟิวคงจะช่วยโปรโมทไปด้วย เเต่หน้าดูมากเลยนะเรื่องนี้

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    รอดูครับ ผมว่าผมร้องไห้แน่ ดูแนวนี้แล้วเห็นทหารตายเเล้วเศร้าสุดๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เพลงในหนังชื่อเพลงอะไรหรอ ครับ เพลงตอนท้าย ๆอ่ะ

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    หนังเรื่องนี้ใช่รึเปล่าที่มีข่าวออกมาว่า ผู้กำกับคนเดียวกันกับ The Hurt Locker หนังสงครามเหมือนกันครับ กำกับโดยเมียเก่าของ เจมส์ คาเมล่อน

เรื่องนี้ก็มีข่าวมาแว่วๆเหมือนกันครับ เพราะ เมียเก่าของ คาเมล่อน นั้น เธอได้บอกไว้ว่าจะเอาเรื่องของหน่วย SEALS ที่โด่งดังไปทำเป็นหนัง

น่าดูเหมือนกันนะครับ หนังเรื่อง The Hurt Locker ของเธอนั้น ได้รางวัล " หนังยอดเยี่ยม " ในปี 2010 ไม่รู้ว่าเมียเก่าของ ป๋า คาเมล่อน จะกำกับเรื่องนี้รึเปล่า เอิ๊กๆ
    War would end if the Dead could Return

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2
    เข้าไทยวันไหนอะอยากดูมาก ชอบแนวนี้ ^^ สนุกดี ไม่เวอร์เกิน
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ผมว่ามันออกเเนว BF3 ผสม MW3 นะ เพราะเห็นในเทลเลอร์ ฉากต่างๆ ส่วนมากจะออกเเนว เหมือนเกมส์ สู้ รัดฟัดเหวี่ยง เหมือนพวก Call

เเล้วผสมผสาร กับ BF3 การโดดร่ม การลอมสังหาร เนื้อเรื่อง ได้อย่างลงตัว ~!!!
    SUCK JKG !!!!

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ผู้กำกับคนล่ะคนกับ The Hurt Locker นะ
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E