ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackcanyon อ่านกระทู้
    จิ้มๆ อยากเล่นเหวย
    อยากเล่นโหลดเลยครับ^^ มีปัญหา อะไร ก้บอกครับ เดียวจะนั่งตอบให้ วันนี้ ว่าง
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ครับๆเล่นได้ก็เเหล่มเลยเดวโหลดเลยดีกว่า
    ขอบคุณพี่ซุจิมากนะครับที่มาบอก สู้ๆครับอัพเกมดีๆอีกเยอะๆนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    สุดยอด จริง ๆ ไม่เล่น เสียชาติเกิดเกมส์เมอร์ จริง ๆ เลยนะครับ

ผมว่ามันส์กว่า ภาค 2.5 อีกอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    windowXP SPอะไรเหรอครับ เล่นได้ทุกSPรึเปล่าครับ (รอมานาน)

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gae46111 อ่านกระทู้
    windowXP SPอะไรเหรอครับ เล่นได้ทุกSPรึเปล่าครับ (รอมานาน)
    SP 2 SP3 หน้าจะผ่านนะครัย ส่วน SP1 ผมไม่แน่ใจแฮะ

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    โอ เค คับ เล่น ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ยืนยันว่าเล่นได้ครับ แต่ถ่ายรูปมาไม่ได้แฮะ กด Printscreen แล้วมากดวางในโปรแกรม Photoscap ภาพไม่ขึ้นซะงั้น

สำหรับคนที่ใช้ Win7 32 นะครับ หลังจากลง Crack แล้ว
    ให้คลิ๊กขวาที่ ACRSP ครับ เลือก Properties เลือก Compatibility แล้วติ๊กเครื่องหมายถูกที่ Run this program in... เลือก Windows XP (service pack3) กด OK
    เข้าเกมส์ใหม่อีกครั้งครับ ถ้ามันถามอะไรก่อนเข้าเกมส์ ก็กด OK ครับ

ปล. เข้าที่ตัว ACRSP นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    ยืนยันว่าเล่นได้ครับ แต่ถ่ายรูปมาไม่ได้แฮะ กด Printscreen แล้วมากดวางในโปรแกรม Photoscap ภาพไม่ขึ้นซะงั้น

สำหรับคนที่ใช้ Win7 32 นะครับ หลังจากลง Crack แล้ว
    ให้คลิ๊กขวาที่ ACRSP ครับ เลือก Properties เลือก Compatibility แล้วติ๊กเครื่องหมายถูกที่ Run this program in... เลือก Windows XP (service pack3) กด OK
    เข้าเกมส์ใหม่อีกครั้งครับ ถ้ามันถามอะไรก่อนเข้าเกมส์ ก็กด OK ครับ

ปล. เข้าที่ตัว ACRSP นะคับ
    ขอบคุณสำหรับวิธีลงเพิ่มเติมครับ^^ จะได้ไม่มีใครมีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    มีใครมีปัญหาอะไรอีกไหมครับ ก่อนผมไปเล่นต่อ อิอิ - - เออจะว่าไปงานเพียบเลยวุ้ยสงไส เล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    คุณ shuji ว่างๆทำกระทู้สอนแต่งภาพด้วยก็ดีนะครับ แต่งภาพสวยมากเลย
    ผมหัดทำภาพบ้างเหมือนกันไม่ถนัดเรื่องโทนสี อาจารย์ให้ทำเว็บปัญหา
    คือผมแต่งรูปไม่สวยนี่แหละ อีกอย่างวิชาเขียนโปรแกรมมันเป็นแค่ทางผ่าน
    ผมไม่ได้เรียนด้านนนี้โดยตรง แ่ตมันติดมาไงไม่รุ้ เหอะๆ ไม่ค่อยถนัดเอาซะเลย

นี่คือ HEAD เว็บของผมซึ่งมั่วๆเอา = =''

----------------------------------------------

เด๋วผมทำวิธี แคร๊ก ASSASIN ให้เองครับ
    อะผมโหลด CitiesXL_2012 ที่คุณอัพมาด้วย
    ภาพสวยมากเลย ชอบมาก

--------------------------------------------------------------- รูปภาพประกอบครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 25th November 2011 เมื่อ 21:02

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    คุณ shuji ว่างๆทำกระทู้สอนแต่งภาพด้วยก็ดีนะครับ แต่งภาพสวยมากเลย
    ผมหัดทำภาพบ้างเหมือนกันไม่ถนัดเรื่องโทนสี อาจารย์ให้ทำเว็บปัญหา
    คือผมแต่งรูปไม่สวยนี่แหละ อีกอย่างวิชาเขียนโปรแกรมมันเป็นแค่ทางผ่าน
    ผมไม่ได้เรียนด้านนนี้โดยตรง แ่ตมันติดมาไงไม่รุ้ เหอะๆ ไม่ค่อยถนัดเอาซะเลย

นี่คือ HEAD เว็บของผมซึ่งมั่วๆเอา = =''

----------------------------------------------

เด๋วผมทำวิธี แคร๊ก ASSASIN ให้เองครับ
    อะผมโหลด CitiesXL_2012 ที่คุณอัพมาด้วย
    ภาพสวยมากเลย ชอบมาก

--------------------------------------------------------------- รูปภาพประกอบครับ

ผมก็ ไม่เก่งครับ อาศัยพรแสวง - - อัจริยะ รึจะสู้ คนขยัน จริงไหมครับ * * ผมก้ไม่ได้เก่งอะไรครับ มั่วๆแถรๆ ไปเรื่อยๆ อิอิ

มีข้อดีที่ว่า ผมรู้จัก คน เยอะ ขึ้นเรื่อยๆ ใครเก่งอะไหร่ ผมก็ ให้เขาช่วยบ้าง ครูพักลักจำ มั่ง หรือให้น้องๆ เขาสอนมั่ง เลย ค่อยๆ เป็นขึ้นมาเรื่อยๆ ครับ แต่ แต่งรูป - -ผมขี้เกียจ แล้วอะ

เมื่อยมือ แต่งสวยไป คนก็ไม่ โหลดอยู่ดี สรุป แค่นี้ พอละ 555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ ล้านเปอ อิ้ววว

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ของผมคลิกขวาแล้วไม่มี วินโดว์ XP ให้เลือกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Herocare อ่านกระทู้
    ของผมคลิกขวาแล้วไม่มี วินโดว์ XP ให้เลือกอะครับ

อัพเดจ win รึยังครับ - - แต่ของผมไม่ต้อง ติ้กนะเล่นได้ เลย win 7 64bit

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    อัพเดจ win รึยังครับ - - แต่ของผมไม่ต้อง ติ้กนะเล่นได้ เลย win 7 64bit
    ผมใช้ Windows XP SP 3 อ่ะครับ ผมอัพไม่เป็นอะครับ (สอนหน่อยนะ) กดแล้วมันมีแค่นี้ [IMG][/IMG] พอกดเล่นมันก็ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Herocare อ่านกระทู้
    ผมใช้ Windows XP SP 3 อ่ะครับ ผมอัพไม่เป็นอะครับ (สอนหน่อยนะ) กดแล้วมันมีแค่นี้ [IMG][/IMG] พอกดเล่นมันก็ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ [IMG][/IMG]

อาเร๊ะ -- มาแนวแปลกๆ ตอนลงปิดสแกนไวรัสรึยังครับตอนเล่นด้วย - -เออ ลองลบ ฟอเดอร์ Ubisoft Game Launcher แล้วกันนะ เห็นน้องเขา ลบออกแล้วเล่นได้

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    มาเจิม ตาม คำขอ

กล่าวขอบคุณ
    58
    เล่นได้แล้วครับ พอดีไม่ได้ลงไว้ไดร์C เสียใจมากกับภาคนี้ นักฆ่าเรามันดูแก่ๆสกปรกๆไม่มีราศี ไงไม่รู้ อิอิ แต่ทำไมภาพเรามันไวๆอ่ะ ผมว่าภาค บาเธอร์ฮู๊ดนี่ยังภาพสบายตาๆ นี่ภาพมันแนวๆเข้มๆ
    ทำไม ภาคที่แล้วปรับปานกลางเล่นได้ ภาคนี้ ปรับภาพเล็กสุด ทุกอย่างลดเหลือ1-2 ยังกระตุก ?

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    เล่นได้แล้วครับ พอดีไม่ได้ลงไว้ไดร์C เสียใจมากกับภาคนี้ นักฆ่าเรามันดูแก่ๆสกปรกๆไม่มีราศี ไงไม่รู้ อิอิ แต่ทำไมภาพเรามันไวๆอ่ะ ผมว่าภาค บาเธอร์ฮู๊ดนี่ยังภาพสบายตาๆ นี่ภาพมันแนวๆเข้มๆ
    ทำไม ภาคที่แล้วปรับปานกลางเล่นได้ ภาคนี้ ปรับภาพเล็กสุด ทุกอย่างลดเหลือ1-2 ยังกระตุก ?
    สรุปคือมันให้ลงแต่ ไดร์ C สินะ -3-

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    มันกระตุเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอที่ร้อนเกินไป หรือ ไม่ก็อัพเไดร์เวอร์การ์ดจอครับ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ firemanza อ่านกระทู้
    มันกระตุเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอที่ร้อนเกินไป หรือ ไม่ก็อัพเไดร์เวอร์การ์ดจอครับ
    มันกระตุเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอที่ร้อนเกินไป หรือ ไม่ก็อัพเไดร์เวอร์การ์ดจอครับ - 3- ผมก็ไม่ทราบแน่ชัด แฮะ

แต่ผมก็ ตุก นิดๆ นะ ไม่ทราบเพราะเหตุใด เช่นกัน สงไส การ์ดจอ ผมกาก ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    มันกระตุเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอที่ร้อนเกินไป หรือ ไม่ก็อัพเไดร์เวอร์การ์ดจอครับ - 3- ผมก็ไม่ทราบแน่ชัด แฮะ

แต่ผมก็ ตุก นิดๆ นะ ไม่ทราบเพราะเหตุใด เช่นกัน สงไส การ์ดจอ ผมกาก ฮ่าๆๆ
    มันกระตุกบางช่วงใช่ไหมครับ.. ผมก็เป็นน่ะ -0-

ลองเปิด เคส คอมเล่นแล้วพัดลมหรือ แอร์เป่า ให้มันเย็นๆ ช่วยให้หายกระตุก นิดนึง ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ firemanza อ่านกระทู้
    มันกระตุกบางช่วงใช่ไหมครับ.. ผมก็เป็นน่ะ -0-

ลองเปิด เคส คอมเล่นแล้วพัดลมหรือ แอร์เป่า ให้มันเย็นๆ ช่วยให้หายกระตุก นิดนึง ฮ่าๆๆ

เคสผมเป็นกล่องกระดาษครับอิอิ โนเคส วาง บนกล่อง ต่อๆๆ เลย

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    ดันๆๆๆๆ ครับผม
    THE PUNISHER

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    เล่นไปๆ เล่นไป ผมรู้สึกว่า เนื้่อเรื่องมันมั่วๆ แฮะ ภาคนี้ - -