ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

อยากทราบว่า X4 955 BE + HD 5770 เล่น Battlefield ในระดับไหนครับ

HD 5770 ปรับ High ดีไหมครับ ใครใช้ 5770 ก็มาบอกกันหน่อยว่าเป็นยังไง
    คือผมอยู่บ้านพี่ คอมผมมันอยู่บ้าน ผม เลยไม่ได้ลอง อยากรู้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    CPU ดีในระดับนึง
    ผมว่า 5770 เล่น LOW ลื่นมากครับ Medium พอไปวัดไปวาได้ High กระตุกนิดๆ ครับผม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    บ้าเท่าผมเลย ปรับ ALL HIGH 16 AF 2 AA ลื่นปรื้ดครับ HIGH ไม่มีกระตุกแน่นอน ถ้ากระตุกเป็นที่เซิฟครับผม