ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,739
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] HITMAN 2 : SILENT ASSASSIN [REUP/FULL/ENG][MF/SUF] 500MB

HITMAN 2 : SILENT ASSASSIN

รายละเอียด
    Hitman 2 : ฆาตกรเงียบเป็นนักกีฬาบุคคลที่สามที่ชอบเล่นเกมใหม่ ๆ เพิ่มองค์ประกอบของ"ลักลอบมากกว่าการกระทำ"ในเกมการเล่นมัน ความเป็นจริงนี้จะปรากฏขึ้นในภารกิจแรกที่คุณจะต้องได้รับการเข้าเป็น"ม็อบ"อสังหาริมทรัพย์อย่างใดอย่างหนึ่งโดยการปลอมตัวหรือด้อมมามีใช้ไม่ได้ไปในที่โดดเด่นด้วยปืนคุณก็จะทำงานออกจาก amunition อย่างรวดเร็วและประสบความสำเร็จอะไร . เกมการควบคุมการใช้เวลาบางส่วนใช้การเดินทางไปและสามารถแก้ไขให้ แต่ที่คุณต้องการ แต่สำหรับผมว่าเป็นส่วนที่ทำให้เสียสมาธิมากที่สุดของเกม กราฟิกมีที่ดีและแทร็คเสียงเพิ่ม excelllent"ประเภทภาพยนตร์"ความรู้สึกของการเล่นเกม สุดท้ายของเกมนอกจากนี้ยังบันทึกคุณลักษณะที่ทำให้โลกของความแตกต่างมากกว่าเดิม Hitman : Codename 47
    ---------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วยๆกันกด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมต่อไปนะครับ
    ไฟล์ไหนเสียสามารถซ่อมได้ โดยกด ALT+R นะครับ
    MediaFire
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03

- อีกทางเลือกสามารถโหลดแทนหรือสลับกันได้ -

SaveUFile
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03
    วิธีติดตั้งเกม
    - โหลดไฟล์ครบ 3 พาททำการแตกไฟล์
    - แตกไฟล์อีกรอบใส่พาสเวิดให้ถูกต้อง
    - รันไฟล์ เพื่อติดตั้งเกมรอจนกว่าจะเสร็จ และเข้าเล่นได้เลย
    Password คลิกที่รูปการ์ตูนข้างล่างเพื่อดูพาสครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 24th November 2011 เมื่อ 21:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เจิมๆครับ สู้ๆอามร์

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,739
    Blog Entries
    15
    อัพ SUF เสร็จแล้วครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แวะ มาเจิม ครับ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,992
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    สู้ๆครับผมขอโหลดไปอัพล่ะ - - ''

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ ^^

Tags for this Thread