ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] HITMAN 2 : SILENT ASSASSIN [REUP/FULL/ENG][MF/SUF] 500MB

HITMAN 2 : SILENT ASSASSIN

รายละเอียด
    Hitman 2 : ฆาตกรเงียบเป็นนักกีฬาบุคคลที่สามที่ชอบเล่นเกมใหม่ ๆ เพิ่มองค์ประกอบของ"ลักลอบมากกว่าการกระทำ"ในเกมการเล่นมัน ความเป็นจริงนี้จะปรากฏขึ้นในภารกิจแรกที่คุณจะต้องได้รับการเข้าเป็น"ม็อบ"อสังหาริมทรัพย์อย่างใดอย่างหนึ่งโดยการปลอมตัวหรือด้อมมามีใช้ไม่ได้ไปในที่โดดเด่นด้วยปืนคุณก็จะทำงานออกจาก amunition อย่างรวดเร็วและประสบความสำเร็จอะไร . เกมการควบคุมการใช้เวลาบางส่วนใช้การเดินทางไปและสามารถแก้ไขให้ แต่ที่คุณต้องการ แต่สำหรับผมว่าเป็นส่วนที่ทำให้เสียสมาธิมากที่สุดของเกม กราฟิกมีที่ดีและแทร็คเสียงเพิ่ม excelllent"ประเภทภาพยนตร์"ความรู้สึกของการเล่นเกม สุดท้ายของเกมนอกจากนี้ยังบันทึกคุณลักษณะที่ทำให้โลกของความแตกต่างมากกว่าเดิม Hitman : Codename 47
    ---------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วยๆกันกด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมต่อไปนะครับ
    ไฟล์ไหนเสียสามารถซ่อมได้ โดยกด ALT+R นะครับ
    MediaFire
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03

- อีกทางเลือกสามารถโหลดแทนหรือสลับกันได้ -

SaveUFile
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03
    วิธีติดตั้งเกม
    - โหลดไฟล์ครบ 3 พาททำการแตกไฟล์
    - แตกไฟล์อีกรอบใส่พาสเวิดให้ถูกต้อง
    - รันไฟล์ เพื่อติดตั้งเกมรอจนกว่าจะเสร็จ และเข้าเล่นได้เลย
    Password คลิกที่รูปการ์ตูนข้างล่างเพื่อดูพาสครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 24th November 2011 เมื่อ 21:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เจิมๆครับ สู้ๆอามร์

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อัพ SUF เสร็จแล้วครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แวะ มาเจิม ครับ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    สู้ๆครับผมขอโหลดไปอัพล่ะ - - ''

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ ^^

Tags for this Thread