ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ผมควรทำยังไงดีครับ

คือเวลาที่ผมอนุ่กะเพื่อนอ่ะครับ กะครอบครัวด้วย เวลาอยุ่ด้วยกันสองคนอ่ะ ผมจะทำตัวไม่ถูกอ่ะ แบบว่า
    มันเกร็งๆอ่ะครับ แล้วมันไม่รู้จะชวนเขาคุยยังไงดีอ่ะครับ
    ชัยชนะที่แท้จริง จะเกิดขึ้นไม่ได้หากไม่รู้จักคำว่า แพ้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    ถามเรื่องทั่วไป แล้วเปิดไอ้บ้านี้ให้เขาดู

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,101
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เพื่อนชายหรือหญิงละครับ ถ้าผู้ชายเข้าข่ายไม่แน่นอนทางเพศน่ะ

ผมว่าท่านไม่เคยอยู่กับเพื่อนหรือครอบครับ 2 คนมาก่อนลองพูดคุยหรือทำตัวตามสบายครับ พอนานๆเดียวมันก็หายไปเอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ obama1230 อ่านกระทู้
    ถามเรื่องทั่วไป แล้วเปิดไอ้บ้านี้ให้เขาดู
    ผมก็โดนถีบสิครับ

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mrlord อ่านกระทู้
    คือเวลาที่ผมอนุ่กะเพื่อนอ่ะครับ กะครอบครัวด้วย เวลาอยุ่ด้วยกันสองคนอ่ะ ผมจะทำตัวไม่ถูกอ่ะ แบบว่า
    มันเกร็งๆอ่ะครับ แล้วมันไม่รู้จะชวนเขาคุยยังไงดีอ่ะครับ
    ทำใจ (หลอกเล่น 555+) เขาเฉย มาเราก็เฉยกลับสิ 555 ท่าเขาพูดมาเราก็พูดกลับไม่เห็นยาก 555+

me : แล้วคุณจะรุ้ง 555+

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ถ้าทำอะไรไม่ถูกก็ชวนคุยเรื่องเบสิคไปก่อนเลยครับ อาทิเช่น พวกลมฟ้าอากาศ เรื่องตลก อะไรก็ว่าไป

ถ้าเค้าคุยตอบกลับและแสดงท่าทางอยากคุยด้วยกลับก็คุยไปเรื่อยๆเดียวก็เพลินไปแบบไม่รู้ตัวเองแหละครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ทักๆไปเหอะเฉยๆไปพ่อกินข้าวยัง พ่อเหนื่อยมั้ย แม่กินข้าวยัง แม่เหนื่อยมั้ย
    คำตอบ
    พ่อ : กินแล้ว เสียงใหญ่ๆเพราะๆหน่อยดูอบอุ่น : เหนื่อยสิก็แบบอบอุ่นๆ
    แม่ : บ่อยสุดๆก็ยังลูกกินก่อนสิอบอุ่นๆ : เหนื่อยสิอารมณ์ออกแบบสุดๆร้อนแรงส์ยังกะจะด่าเลย
    แม่ผมเวลาเหนื่อยๆร้อนๆ คนเป็นลูกแบบผมเนี่ยอย่าได้ชวนคุยเชียว !