ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182

[PC]Bass Pro Shops Trophy Hunter 2007 [230 MB] [3 PART] เกมล่าสัตว์บน PC หาเล่นนะยากเออ !!

ผมไม่มั่นใจว่าภาคไหนแต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นภาครูปกวางนะ เพราะผมโหลดมาเล่นตั้งนานแล้ว พึ่งจะมาเอาลง

ข้อมูลเบื้องต้นควรรู้ก่อนเล่น:

เกมล่าสัตว์แบบ FPS หรือสามรถปรับเป็นมุมมอง GTA ได้ รับรองมันส์แน่นอน มีสัตว์ให้คุณเลือกสังหารมากมายไม่ว่าจะเป็น กวาง แรด เสือ เป็นต้น ปล.สัตว์หาโครตยาก

PART 1
    PART 2
    PART 3

เอารหัสนี้ไปใส่ตอนแตกไฟล์ : hackhell.com

IF YOU LIKE IT PLEASE LIKE MY FB PAGE , PRESS THANK
    ถ้าคุณชอบเกมนี้ช่วยไปกดไลค์เพจ Facebook ผมหน่อยและกดThank และ ยืนยันเมื่อเล่นได้

MY FACEBOOK JESUS PAGE-------> CLICK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ไม่เอา ไม่ชอบทำบาป +1
    The sun is always shining. I do not see the blink of an eye.
    [พระอาทิตย์ส่องประกายเสมอ แม้จะไม่เห็นชั่วพริบตา]

กล่าวขอบคุณ
    308
    ดันหน่อยนะไม่ผิดกฎหมายนิ

กล่าวขอบคุณ
    308
    ดันก่อนเปืดเรียน