ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Gamer ...
    ประเทศไทย , Bkk Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

Arrow ASSASSIN'S CREED : REVELATIONS SKIDROW มีปัญหาหลัง Crack นิดหน่อยครับ !!!

windows 7 64 bit ... ของผมโหลด FUll ... ลง crack เรียบร้อย แต่ทำไมเข้าตัวเกมส์ ไม่มีภาพอะไรเลย มีแต่เสียง แนะนำทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TkToU : 26th November 2011 เมื่อ 00:12 เหตุผล: หัวข้อกระทู้ไม่ชัดเจน

Love 3DS ^^
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkToU อ่านกระทู้
    windows 7 64 bit ... ของผมโหลด FUll ... ลง crack เรียบร้อย แต่ทำไมเข้าตัวเกมส์ ไม่มีภาพอะไรเลย มีแต่เสียง แนะนำทีครับ

มีข้อมูลแค่นี้ผมจะเเนะนำเยี่ยงไร = = ขอข้อมูลที่คุณทราบมาเยอะๆเลยครับเช่น สเปค VGA อัพเดทยัง อะไรทำนองนี้

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116

อัพเดทการ์ดจอเป็น v. ล่าสุดแล้วครับ

อันนี้ ความต้องการของเกมส์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TkToU : 26th November 2011 เมื่อ 00:52

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    แรงกว่าตูอีก = = ลง directx 9.0 ลง micrisoft visual c++ ลงอื่นๆ ที่สำคัญ กดตัวไหนเข้าเกม = =

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116
    directx ผมใช้ 11 ครับ // micrisoft visual c++ มีครบทุกตัวครับ เข้าตัวเกมส์ตามภาพครับ

ที่ดู ๆ ตามกระทู้ เขาแนะนำให้เข้าตัวที่ 3 ( จากภาพนะ ) แต่มันไม่มีภาพ ผมเลยลองเข้าซะหมดเลย สุดท้ายก็เหมือนกันหมดครับ

ยังรอคำแนะนำอยู่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TkToU : 26th November 2011 เมื่อ 01:30

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkToU อ่านกระทู้
    directx ผมใช้ 11 ครับ // micrisoft visual c++ มีครบทุกตัวครับ เข้าตัวเกมส์ตามภาพครับ

ที่ดู ๆ ตามกระทู้ เขาแนะนำให้เข้าตัวที่ 3 ( จากภาพนะ ) แต่มันไม่มีภาพ ผมเลยลองเข้าซะหมดเลย สุดท้ายก็เหมือนกันหมดครับ

ยังรอคำแนะนำอยู่นะครับ

ผมอยากจะบอกท่านว่าผมใช้ทุกอย่างเหมือนท่าน ยกเว้นการ์ดจอ ของผม GT540m เเละ window มี SP1 ต่อท้ายเเค่นี้แหละ อัพเดตทุกอย่างเเล้ว เล่นได้ ไม่มีผิดปกติ งงครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    สเปคท่านแรงไปคับ เกมส์รับบ่ได้ ขำๆนะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    เอาตัวนี้ไปลงดูhttp://static3.cdn.ubi.com/orbit/lau...rInstaller.exeแล้วลองลงเกมใหม่
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BentSSRU อ่านกระทู้
    เอาตัวนี้ไปลงดูhttp://static3.cdn.ubi.com/orbit/lau...rInstaller.exeแล้วลองลงเกมใหม่
    ติดตั้งก่อน แล้วลงเกมส์ใหม่ .. ขอบคุณครับ

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    ผมอยากจะบอกท่านว่าผมใช้ทุกอย่างเหมือนท่าน ยกเว้นการ์ดจอ ของผม GT540m เเละ window มี SP1 ต่อท้ายเเค่นี้แหละ อัพเดตทุกอย่างเเล้ว เล่นได้ ไม่มีผิดปกติ งงครับ = =
    ผมลงไว้ที่ ไดร์ D ครับ windows 7 64 bit sp 1 เหมือนกัน ก็ งงอยู่ หลาย ๆ คน ลงได้ไม่มีปัญหา

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116
    สรุป ลง Ubisoft ใหม่ แล้วค่อย ลงเกมส์ เป็นเหมือนเดิมครับ