ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ระหว่าง Filesonic กับ Wupload คุณจะเลือกโหลดเว็บไหน

ผู้โหวต
23. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Filesonic

13 56.52%
  • Wupload

10 43.48%
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ระหว่าง Filesonic กับ Wupload คุณจะเลือกโหลดเว็บไหน

ระหว่าง Filesonic กับ Wupload คุณจะเลือกโหลดเว็บไหน ตามหัวข้อเลยครับ
    ถ้าไม่นับ Putlocker นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ขอพุดตรงๆๆนะ

ห่วยเเตกทั้งคู่

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    ไม่ดีพอๆกัน ถ้าจำพวกเว็บอัพไฟล์หาเงินล่ะก็ผมว่า FileServe ดีที่สุดครับ เพราะใช้ idm ในการโหลดได้ แต่ถ้าพูดถึงความโด่งดังล่ะก็ FileSonic จะดังเป็นอันดับต้นๆ แต่ถ้าถามผมว่าชอบโหลดจากเว็บไหน ก็ตอบแบบไม่ลังเลเลยว่า Mediafire ครับ และคิดว่านักดูดอีกหลายๆคนก็ชอบเว็บนี้เช่นกัน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    MFเหนือกว่าหลายๆขุมเลย สองเว็บนี้มันแบบ พูดไม่ถูกอ่ะ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ricardo Kaka
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,505
    Filesonic กับ Wupload ถ้าไม่มีรหัสพรีเมี่ยม MF ดีกว่าจริง แต่ถ้ามีรหัสพรีเมี่ยม ผมเลือก Filesonic

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 862
    Filesonic !!!
    มีเวลาว่างๆหรือเวลากำลังโหลดเกมส์อยู่ อย่าลืมแวะเข้าไปดูเว็บบล็อกของผมกันนะคร้าบๆ
    http://chowshared.blogspot.com/ <-- มีเกมส์ให้เลือกมากมายเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ห่วยแตกสุดๆ ช่วงนี้ไม่อยากโหลดเกมอ่ะ ไอดีพรีเมี่ยมหามาได้ใช้วันเดียวก้อหมดอายุ แถมคนอัพก้ออัพใส่แต่เว็ปหาเงิน

MF ไม่ค่อยได้เห็นแล้ว เซง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไม่เลือกหรอก !
    ผมโหลดเว็บพวกนี้ทีไร มันก็มีแต่ให้โหลดเป็นไฟล์ เว็บเพจ แทน
    บางลิ้งก็ไม่มีอะไร ถูกหลอกให้กด เพื่อผลประโยชน์ของมัน
    อีกทั้งยังให้รีเร้าเตอร์ใหม่อีก ถึงจะโหลดได้อีกครั้ง

เซ็ง !!!
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ขอ MF ได้ไหม หรือไม่งั้นก็ jumbofiles ก็ยังดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 11rd : 10th August 2011 เมื่อ 14:55

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    หวังว่าซักวัน Duckload จะกลับมาครับ...