ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

Unhappy รักเหมือนเดืม??

คือ....เมื่อวานนี้ แฟนของผม บีบี มาบอกผมว่ารักเหมือนเดิม

ผมก็เลยคิดมากเลยตอนนี้

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ก่อนหน้าที่แฟนจะบอก

ผมทำเรื่อง ดราม่า ใส่เธอ ซึงเธอก็ไม่ชอบมาก หลายหน

พักหลังๆ ก็ไม่ได้คุยกัน ไม่มีคำหวาน หรือบอก คิดถึง เป็นห่วง หรือ รัก แม้แต่คำเดียว

พอผมบอกว่า"รักนะ ฝันดี" เธอก็ตอบ "อืม ฝันดี" ซึ่งปกติจะบอก "รักเหมือนกัน รักมากกว่า" อะไรแบบนี้

เมื่อวานเธอ บีบีจะหมด ก็ประกาศว่าใครก็ได้เติมให้หน่อย ซึ่งผมที่เป็นแฟนอยู่ก็สงสัย จะให้เติมให้ทำไม่ไม่บอกมาตรงๆ จึงทักไปว่า ให้เติมให้มั้ย

เธอก็บอก"ได้ก็ดี" พอเธอจะนอนก็มาพูดคำหวาน แล้วบอกรักเหมือนเดิมซะงั้น

แล้วก่อนหน้านี้คือ ไม่รักแล้วหรือยังไง เฮ้อ......แย่จริงๆ

กลูเกิ้ลก็ไม่มีนิยาม คำว่ารักเหมือนเดิมด้วย

มันน่ายินดีที่รักเหมือนเดิม หรือเสียใจที่รู้ว่ามันไม่เหมือนเดิมแล้วดี

T.T เศร้าจริงๆ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    รักมากหรือน้อยไม่สำคัญหรอก
    รักให้เป็นพอแล้ว

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    งอลรึป่าว อาการแบบนี้

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คิดได้หลายแง่มุม

มันอาจไม่เหมือนเดิม หรือเพราะว่านายทำไม่ดีกับเธอ แค่นั้นครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เขาคงจะให้นายเติม BB ให้ไปคุยกับผัีวใหม่ล่ะมั้ง
    โอ๋ๆๆ ล้อเล่นๆ อย่าคิดมากเลยบางทีอาจจะรอดูน่ะว่านายจะเลิกทำตัวดราม่ารึยัง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    คิดได้หลายแง่มุม

มันอาจไม่เหมือนเดิม หรือเพราะว่านายทำไม่ดีกับเธอ แค่นั้นครับ
    ทื่คุณพูดมันก็คล้ายๆกันนะ แต่อาจไม่เหมือนเดิมมันคือผล ของการที่เค้าทำไม่ดีกับผู้หญิงนะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ผู้หญิงส่วนใหญ่เขาก็ไม่ชอบผู้ชาย ง๊องแง๊งนะ เราเป็นผู้ชายต้องอดทนนะ ไม่ชอบอะไรก็บอกเขาไปตรงๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ขี้งออลนะๆๆๆ (แฟนอ่ะ) ดีมากครับที่ถามเรื่องเติม BB เพราะเขาอยากให้รู้ว่า สนใจเขาด้วยนะ กำลังงอลอยู่ อะไรประมาณนี้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    งี้ละ เรียกร้องความสนใจ
    5555+

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อาการเดียวกับผมเลย ผมว่าไม่เหมือนเดิมเดิมแล้วละ มันเป็นแค่คำพูดการกกระทำไม่ใช่ ลองไม่คุย ไม่ทักไม่ธท ลองฝืนใจดูถ้าเค้ายังรัก เค้าก้คง sms ไม่ก่โทมา หรือไม่เค้าก่คงแค่แบบเกบคุณไว้แก้เหงา

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: