ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

คัยเล่น LA Noire แล้วกะตุกกันบ้างครับ

ผมเล่นแล้วมันกระตุกอ่ะคับ คอมผมเล่น bf3 ปรับ high ได้ แต่พอมาเล่น LA นี่ปรับ low สุดๆละยังกะตุก - -" เห็นเค้าบอกว่าทาง rockstar พอร์ตมาไม่ดี

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,360
    ผมได้อ่ะครับปรับ Hight ยังลื่นหัวแตกอยู่

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    กระตุกแบบ เฟรมเรตไม่ถึง 10 รึเปล่าครับ รู้สึกมันจะเป็นที่เกม ทำตามนี้ครับ เคยมีคนถามมาเยอะเหมือนกัน

สร้างช๊อตคัตเข้าเกม แล้วกด property ที่ช๊อตคัตเกม
    แล้วใส่ -str -npd ไปที่ช่อง target ครับ
    ตัวอย่าง
    "C:\Program Files\LANoire\LANoire.exe" -str -npd

เจอ error อะไรช่างมัน กด OK แล้วเชิญเข้าเกม แต่ถ้าคุณยังไม่ลงแพทช์ใหม่ คุณอาจจะพบเมาส์ตัวเองอยู่ในเกม
    ขอให้สนุกนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    เกมไม่ดี ? คอมไม่ดีเองรึเปล่าท่าน(เกมนี้ต้องมีปัญหามั่งเเหละ พอร์ทมาจาก Xbox360 นะ)

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขยะสังคม[Return] อ่านกระทู้
    ผมโคตร กระตุกเลย เป็นเหมือนเรปบนพูด รู้เลยว่ามันเป็นเพราะทำเกมออกมาไม่ดี เลยลบทันที
    9600 GT สมควรกระตุกแล้วครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,357
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    ผมเล่นบน PS3 เนียนสุด เพราะเป็น Lead Platform

พูดถึงสเป็กคอมผมก็ผ่านนะ ผมยังไม่กล้าเล่นเลย กลัวกระตุกเหมือนกัน

เล่นบน PS3 เนี่ย ชัวร์สุดละ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    เสปคขั้นสูงโหดมากมาย RAM 8 GB โอ้ววว พระเจ้า !!!