ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Red face uTorrent 3.0 โหลดช้ามาก ทำไงดีครับ

ผมโหลดGTA 4 วิ่งแค่เฉลี่ย 15kb/s เองครับ ไม่ทราบมีวิธีทำให้มันเร็วขึ้นมั้ยครับ (เนต3bb/6mb.)

วิ่งแค่นี้โหลดเป็นอาทิตย์เลยอ่ะกว่าจะเสร็จ -..- อยากเล่นมาก

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดู มาตอบครับ ^^+

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    อยู่ที่คนปล่อย ~ *

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ตามRepบนเลยครับ
    ถ้าคนปล่อยมีน้อยมันก็จะวิ่งประมาณ10-20KBหรืออาจจะโชคร้ายหน่อยไม่มีเลยก็ได้

ถ้าเป็นBitColoอันนี้เ้ค้าปล่ิอยกัน200กว่าๆครับ มันทำให้โหลดได้เร็วกว่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scapegoat_7 อ่านกระทู้
    เอ่อถามหน่อยครับเเล้วดูตรงไหนว่ามีคนปล่อยไม่มีคนปล่อย ผมเริ่มโหลดบิตมาสักพักนึงละจึงยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร
    ให้สังเกตุตรงSeedครับถ้าSeedเยอะยิ่งโหลดเร็วครับ
    ส่วนPeerนี่คือคนที่กำัลังโหลดอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ แบบนี้สงสัยต้องหาโหลดใหม่ซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้า peer ก็มีผลโหลดเร็วขึ้นนะ เพราะ peer ทุกคนก็ปล่อยด้วย