ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678

อาการ Assassin's Creed Revelations จอมืด (ใครช่วยแก้ได้ขอให้รวย)

คือ ตอนผม แตกไฟล์ แล้วลงเกมมันไม่มีปัญหา นะครับ แต่พอตอนลง Crack สิรองกดเข้าเกมปุ๊บ..........
    ......ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ มีแต่จอ ดำๆ มืดๆ ให้เห็นเท่านั้น
    ปล.ผมโหลดเวอร์ชั่น Repack - Black Box - ของคุณ Ramis น่ะครับใครช่วยแก้ได้ช่วยทีนะครับ

:help :help :help :help :help :help :help :help :help :help

ถ้าใครช่วยได้ขอให้รวย มีแฟนสวย สบายไปทั้งชาติเลยครับ

:thank :thank :thank ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :thank :thank :thank

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพเดทการ์ดจอสิครับ เช็คว่าของเรารุ่นอะไร แล้วไปโหลด หาใน google เลยครับ อัพเดทเอา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultrapream อ่านกระทู้
    อัพเดทการ์ดจอสิครับ เช็คว่าของเรารุ่นอะไร แล้วไปโหลด หาใน google เลยครับ อัพเดทเอา
    ผมว่าตอนแรกผมว่า ผมเล่น Call Of Duty Modern Warfare 3 ไม่ได้นะครับ แล้วลองมาเปลี่ยนใช้ Window 7 64 Bit ดู เผลอเล่นได้
    แต่ Assassin's Creed Revelations กับเล่นไม่ได้ซะงั้น กำเลยครับ เซ็งมาก

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ของผมก็มืดนะ แต่รอซักพักประมาณนาทีกว่าๆมันก็มา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaikaning อ่านกระทู้
    ของผมก็มืดนะ แต่รอซักพักประมาณนาทีกว่าๆมันก็มา
    เหมือนผมจะรอเป็นชั่วโมงแล้วล่ะครับแต่ก็ยังไม่มาเลย ไม่ทราบมีเคร็ดรับอะไรดีๆป่าวครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ขอดันอีกหน่อยนะครับ

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    พับจอเข้าใหม่ครับ ลองดู ตอนเเรกผมงงๆ ไมจอดับ ctrl alt del เเล้วกลับมาที่เกม มันขึ้นหน้า ubisoft ให้เลย เออเเปลกดีเกมนี้

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UrAuZi อ่านกระทู้
    พับจอเข้าใหม่ครับ ลองดู ตอนเเรกผมงงๆ ไมจอดับ ctrl alt del เเล้วกลับมาที่เกม มันขึ้นหน้า ubisoft ให้เลย เออเเปลกดีเกมนี้
    ตอนแรกผมก็เป็นแบบเนี๊ยะ แต่ตอนหลังขี้เกียจพับละ นั่งรอเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ที่ลองๆมา ตัว Repack เกมนี้จะมีปัณหาบ่อยมาก เวลาเล่นจะกระตุกบ้างครั้งทั้งที่สเปคเกินมามากมาย ลองโหลดตัว Full มาครับ ไม่ก็ลองเเก้ตามนี้ มันต้องไปทีล่ะขั้นตอน

1.อัพเดท ไดรเวอร์ VGA แดง หรอ เขียว ก็อัพเดทซ่ะครับ

2.ลง AIO-Runtime เลือกลงตามระบบวินโดร
    http://www.sereby.org/site/AiO-tab_x86

3.อัพเดท DirextX
    http://www.microsoft.com/download/en/details.aspx?id=35

4.อัพเดท DirectX Software
    http://www.microsoft.com/download/en...s.aspx?id=6812

5.อัพเดท Microsoft .NET Framework 4
    http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

เท่านี่ก็พร้อมลุยเกมทุกเกมที่ขวางหน้าเเล้วล่ะครับ
    [PC]Q9400@4.0Ghz+V6GT/Ram G.skill 2*2GB/VGA GTX470@850/950/PSU 750w
    [NB]I7-2630QM@2.0Ghz>/Ram 4*2GB/GVA GT 540M@800/1000

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ขอดันอีกครั้งนะครับทำตามทุกคำแนะนำแล้วคระบ ยังไม่ได้

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ยังไม่มีใครมาตอบอีกเลย งั้นดันครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันต่อไปๆๆๆๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันครับเมื่อไหร่จะมีคนเข้ามาตอบอีกนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,253
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เอาเวลาดันไปโหลดตัวfullดีกว่าไหม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PentiumIQ อ่านกระทู้
    เอาเวลาดันไปโหลดตัวfullดีกว่าไหม
    ถ้ามันเล่นได้จะขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็จะไม่โหลดละ ไม่ดัน ไม่ตั้งกระทู้ปัญหาของ Assassin's Creed Revelations อีกแล้วครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ผมโหลด full มาเล่น ยังไม่เจอปัญหาเลยท่าน ตาม rep บน ไปโหลด full เห๊อะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    ผมว่าตอนแรกผมว่า ผมเล่น Call Of Duty Modern Warfare 3 ไม่ได้นะครับ แล้วลองมาเปลี่ยนใช้ Window 7 64 Bit ดู เผลอเล่นได้
    แต่ Assassin's Creed Revelations กับเล่นไม่ได้ซะงั้น กำเลยครับ เซ็งมาก
    เหมือนผมเลยครับ แต่ผมไม่ขึ้นเกมส์ซะงั้น ทั้งๆที่ mw3 เล่นได้สบายๆ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เสียเวลาโหลด REPACK - R.G.CATALYST ของ รามิสจะดีกว่าไหม
    3 กิ๊กกว่าๆ เอง
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ