ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678

อาการ Assassin's Creed Revelations จอมืด (ใครช่วยแก้ได้ขอให้รวย)

คือ ตอนผม แตกไฟล์ แล้วลงเกมมันไม่มีปัญหา นะครับ แต่พอตอนลง Crack สิรองกดเข้าเกมปุ๊บ..........
    ......ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ มีแต่จอ ดำๆ มืดๆ ให้เห็นเท่านั้น
    ปล.ผมโหลดเวอร์ชั่น Repack - Black Box - ของคุณ Ramis น่ะครับใครช่วยแก้ได้ช่วยทีนะครับ

:help :help :help :help :help :help :help :help :help :help

ถ้าใครช่วยได้ขอให้รวย มีแฟนสวย สบายไปทั้งชาติเลยครับ

:thank :thank :thank ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :thank :thank :thank

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพเดทการ์ดจอสิครับ เช็คว่าของเรารุ่นอะไร แล้วไปโหลด หาใน google เลยครับ อัพเดทเอา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultrapream อ่านกระทู้
    อัพเดทการ์ดจอสิครับ เช็คว่าของเรารุ่นอะไร แล้วไปโหลด หาใน google เลยครับ อัพเดทเอา
    ผมว่าตอนแรกผมว่า ผมเล่น Call Of Duty Modern Warfare 3 ไม่ได้นะครับ แล้วลองมาเปลี่ยนใช้ Window 7 64 Bit ดู เผลอเล่นได้
    แต่ Assassin's Creed Revelations กับเล่นไม่ได้ซะงั้น กำเลยครับ เซ็งมาก

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ของผมก็มืดนะ แต่รอซักพักประมาณนาทีกว่าๆมันก็มา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaikaning อ่านกระทู้
    ของผมก็มืดนะ แต่รอซักพักประมาณนาทีกว่าๆมันก็มา
    เหมือนผมจะรอเป็นชั่วโมงแล้วล่ะครับแต่ก็ยังไม่มาเลย ไม่ทราบมีเคร็ดรับอะไรดีๆป่าวครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ขอดันอีกหน่อยนะครับ

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    พับจอเข้าใหม่ครับ ลองดู ตอนเเรกผมงงๆ ไมจอดับ ctrl alt del เเล้วกลับมาที่เกม มันขึ้นหน้า ubisoft ให้เลย เออเเปลกดีเกมนี้

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UrAuZi อ่านกระทู้
    พับจอเข้าใหม่ครับ ลองดู ตอนเเรกผมงงๆ ไมจอดับ ctrl alt del เเล้วกลับมาที่เกม มันขึ้นหน้า ubisoft ให้เลย เออเเปลกดีเกมนี้
    ตอนแรกผมก็เป็นแบบเนี๊ยะ แต่ตอนหลังขี้เกียจพับละ นั่งรอเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ที่ลองๆมา ตัว Repack เกมนี้จะมีปัณหาบ่อยมาก เวลาเล่นจะกระตุกบ้างครั้งทั้งที่สเปคเกินมามากมาย ลองโหลดตัว Full มาครับ ไม่ก็ลองเเก้ตามนี้ มันต้องไปทีล่ะขั้นตอน

1.อัพเดท ไดรเวอร์ VGA แดง หรอ เขียว ก็อัพเดทซ่ะครับ

2.ลง AIO-Runtime เลือกลงตามระบบวินโดร
    http://www.sereby.org/site/AiO-tab_x86

3.อัพเดท DirextX
    http://www.microsoft.com/download/en/details.aspx?id=35

4.อัพเดท DirectX Software
    http://www.microsoft.com/download/en...s.aspx?id=6812

5.อัพเดท Microsoft .NET Framework 4
    http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

เท่านี่ก็พร้อมลุยเกมทุกเกมที่ขวางหน้าเเล้วล่ะครับ
    [PC]Q9400@4.0Ghz+V6GT/Ram G.skill 2*2GB/VGA GTX470@850/950/PSU 750w
    [NB]I7-2630QM@2.0Ghz>/Ram 4*2GB/GVA GT 540M@800/1000

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ขอดันอีกครั้งนะครับทำตามทุกคำแนะนำแล้วคระบ ยังไม่ได้

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ยังไม่มีใครมาตอบอีกเลย งั้นดันครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันต่อไปๆๆๆๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ดันครับเมื่อไหร่จะมีคนเข้ามาตอบอีกนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,252
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เอาเวลาดันไปโหลดตัวfullดีกว่าไหม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PentiumIQ อ่านกระทู้
    เอาเวลาดันไปโหลดตัวfullดีกว่าไหม
    ถ้ามันเล่นได้จะขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็จะไม่โหลดละ ไม่ดัน ไม่ตั้งกระทู้ปัญหาของ Assassin's Creed Revelations อีกแล้วครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ผมโหลด full มาเล่น ยังไม่เจอปัญหาเลยท่าน ตาม rep บน ไปโหลด full เห๊อะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    ผมว่าตอนแรกผมว่า ผมเล่น Call Of Duty Modern Warfare 3 ไม่ได้นะครับ แล้วลองมาเปลี่ยนใช้ Window 7 64 Bit ดู เผลอเล่นได้
    แต่ Assassin's Creed Revelations กับเล่นไม่ได้ซะงั้น กำเลยครับ เซ็งมาก
    เหมือนผมเลยครับ แต่ผมไม่ขึ้นเกมส์ซะงั้น ทั้งๆที่ mw3 เล่นได้สบายๆ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เสียเวลาโหลด REPACK - R.G.CATALYST ของ รามิสจะดีกว่าไหม
    3 กิ๊กกว่าๆ เอง
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ