ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 386

ช่วยด้วยครับผมทำไม่เป็น ACREV

จากกระทู้ของ RAMIS อะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=44106

ผมไปโพสต์ตอบไม่ได้เพราะไอดียังใหม่อยู่

คือผมโหลดตัว 1 GB จาก JumboFlies มาแล้วติดตั้งคือ แตกไฟล์ 8 ตัว แล้วแตกไฟล์ตัวเล็กที่ออกมาจากการแตกไฟล์ 8 ตัว
    แล้วก็ติดตั้งเกม พอติดตั้งเสร็จ กดเข้าเกมมันก็มีขึ้นมาให้ใส่ Users Ubisoft แล้วก็ให้ใส่ Key อะครับ ผมงงเลย

ผมทำแคร็กอะไรไม่เป็น ช่วยหน่อยครับ // ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    มันมีให้โหลดในกระทู้นั้นแหละครับ หาดูดีๆอ่านดีๆ
    โหลดตัวFull รึป่าว ถ้าตัว Full จะมีแครกมาให้เลยครับ แค่ก๊อปไปวางเท่านั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yutthakan : 27th November 2011 เมื่อ 07:19

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    Full ครับ 7 GBกว่าๆ

แล้วแคร็กไงอะครับ เอาไฟล์ใน SKIDROW มาไว้ในไฟล์เกมหรอครับ ? [ ผม Copy จาก SKIDROW มาวางแล้วแต่มันก็เข้าไม่ได้อยู่ดีอะครับ ยังให้ใส่ Key เหมือนเดิม ]

ทำไงอะครับอยากเล่น // ขอบคุณครับ