ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095

ขอถามหน่อยนะครับเกี่ยวกับการซื้อเครื่องเกมส์

คือตอนนี้กำลังตัดสินใจซื้อเครื่องเกมส์นะครับ ผมชอบเล่นเกมสืแนว RPG และ แข่งรถครับ

1.ระหว่าง XBOX กับ PS3 ผมควรจะซื้อเครื่องไหนมากกว่ากันครับ แนะนำรุ่นด้วยก็จะเป็นพระคุณอย่างมาก
    2.ถ้าซื้อมาตอนนี้มันใกล้จะตกรุ่นรึยังครับ เพราะเห็นว่า XBOX และ PS จะออกรุ่นใหม่กันมาไม่เกิน ปี 2 ปีหน้าแล้ว กลัวถ้าซื้อมาตอนนี้ อีกไม่กี่ปีก็จะมีรุ่นใหม่มา เกมส์ก็จะไม่ผลิตให้มาเล่นแล้วนะครับ (เหมือน PS2 นะ)

ช่วยผมหน่อยนะครับขอบคุณมากๆครับ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    Xbox 360 ดีกว่าครับ

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    1.ถ้าเกมRPGต้องPS3ครับเกมJRPGเยอะแยะครับแต่XB360จะเน้นแนวFPS TPS
    2.2ปีแล้วราคาเปิดตัว+-ค่าแผ่นอีก ผมว่าซื้อมาเล่นตอนนี้ก็ยังคุ้มครับเกมเยอะแยะเล่นไม่หมดหรอกครับ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา