ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 759

สอบถามเรื่องร้าน สเก็ตบอร์ด [นครปฐม]

ผมจะหัดเล่นสเก็ตบอร์ดครับ ขอทราบร้านขายสเก็ตบอร์ดในนครปฐมหน่อยครับ กรุงเทพผมไม่อยากไปครับน้ำมันท่วม
    ใครมีร้านดีๆ แนะนำหน่อยนะครัีบ [นครปฐม]

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    มีแต่มันไม่ค่อยดีอ่าครับ (เพื่อนผมบอก)
    ต้องไปดูที่กรุงเทพ แพงกว่าแต่คุณภาพมันดีกว่า ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 759
    ผมยังเล่นไม่ค่อยเป็น [ไม่เป็นเลยดีกว่า]
    เลยเอามาหัดๆ ไปก่อน กลัวซื้อของดีมา เล่นได้ 1-3 วันจะเลิกเสียก่อน
    ไว้เล่นเป็นแล้วค่อยจัดหนัก!

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    ผมก็เอาใจช่วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ผมซื้อ antihero 4900- รวมรองเท้าอีกก็ เกือบ 8000 รองเท้า นรก็เล่นได้แต่มันจะขาดบริเวณแถวๆนิ้วก้อย
    ดีไม่ดีดูยังไงไม่รู้แต่ที่รู้ๆคือ เล่นมา เกือบ 3-4 เดือนละยังทำได้แค่ ollie TyT (ไม่ค่อยสูงด้วยซ้ำ)

ปล.ผมซื้อที่ขอนแก่น

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    จะซื้อแบบไหนละคับ คอมพรีชหรือซื้อเป็นชิ้นๆ แล้วมาประกอบเอง

นครปฐมไม่รุ้อะ แต่กรุงเทพพอรู้ น้ำมันลดแล้วคับ (บางพื้นที่เท่านั้นที่ยังไม่ลด)
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...