ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ปัญหาเรื่องการเข้าเกม FIFA 12 ครับ

คือผมใช้วินโดว์ 7 แบบ 32 บิต ผมลง ฟีฟ่า 12 ลงแครก เสร็จ พอกดเข้าเล่นเกมมันมี Origin ออกมาให้ใส่รหัสการเปิดใช้งานอ่ะครับ เซงเป็ดเลย
    ทำยังไงดีที่จะเข้าเล่นเกมได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    ลง Crack หรือยังครับ

Edit. โหลดมาจากกระทู้ไหนเหรอครับ
    origin มาพร้อมกับเกม Fifa หรือมีอยู่ในเครื่องก่อนลง Fifa ลองลบเกม ลบorigin ลงเกมใหม่ (ไม่ต้องติดตั้งออริจิ้น) จากนั้นลง Crack จากนั้นลองเปิดเกมดู ปิดเน็ตด้วยก็ดีนะ
    ลง Crack ให้ถูกที่ด้วยนะครับ

ถ้ายังไม่ได้ ผมก็ไม่รู้แล้วครับ ต้องรอท่านผู้รู้ท่านอื่นมาตอบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aun_ : 27th November 2011 เมื่อ 12:14
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

กล่าวขอบคุณ
    46
    แครก ลงแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ช่วยผมทีนะครับ อยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ขอบคุณสำหรับการแนะนำครับ
    ออลิ่นจี้มีอยู่ในเครื่องมาก่อนที่จะลง fifa ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...highlight=fifa
    ลิงนี่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ผมก็ลง origin แต่เล่น fifa เถื่อนมันเด้งขึ้นมาให้ใส่ก็สลับจอกลับไปที่เกมส์สิครับ ง่ายมากๆ(ไม่ต้องไปล็อกอินนะ)