ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ปัญหาเรื่องการเข้าเกม FIFA 12 ครับ

คือผมใช้วินโดว์ 7 แบบ 32 บิต ผมลง ฟีฟ่า 12 ลงแครก เสร็จ พอกดเข้าเล่นเกมมันมี Origin ออกมาให้ใส่รหัสการเปิดใช้งานอ่ะครับ เซงเป็ดเลย
    ทำยังไงดีที่จะเข้าเล่นเกมได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    ลง Crack หรือยังครับ

Edit. โหลดมาจากกระทู้ไหนเหรอครับ
    origin มาพร้อมกับเกม Fifa หรือมีอยู่ในเครื่องก่อนลง Fifa ลองลบเกม ลบorigin ลงเกมใหม่ (ไม่ต้องติดตั้งออริจิ้น) จากนั้นลง Crack จากนั้นลองเปิดเกมดู ปิดเน็ตด้วยก็ดีนะ
    ลง Crack ให้ถูกที่ด้วยนะครับ

ถ้ายังไม่ได้ ผมก็ไม่รู้แล้วครับ ต้องรอท่านผู้รู้ท่านอื่นมาตอบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aun_ : 27th November 2011 เมื่อ 12:14
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

กล่าวขอบคุณ
    47
    แครก ลงแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ช่วยผมทีนะครับ อยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ขอบคุณสำหรับการแนะนำครับ
    ออลิ่นจี้มีอยู่ในเครื่องมาก่อนที่จะลง fifa ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...highlight=fifa
    ลิงนี่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ผมก็ลง origin แต่เล่น fifa เถื่อนมันเด้งขึ้นมาให้ใส่ก็สลับจอกลับไปที่เกมส์สิครับ ง่ายมากๆ(ไม่ต้องไปล็อกอินนะ)