ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481

ถามเรื่อง Key หน่อยครับ (ไม่ทราบว่าผิดหมวดมั้ย)

คือ Key ของเกมที่ซื้อผ่านเวปนี่คือถ้าเราซื้อ key มาเรามีตัวเกมไม่แท้อยู่นี่จะ activate ยังไงเช่นผมจะซื้อ Key MW3 & FIFA12 อะครับ ...

หรือต้องทำยังไง โทษทีนะครับที่ถามคือไม่ค่อยจะรู้เรื่องหนะ T_T

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    FIFA12 เอาไป Activate กับ ORIGIN แล้วโหลดผ่าน ORIGIN เลยจะดีกว่าครับ
    MW3 เอาไป Activate กับ Steam แล้วโหลดผ่า Steam เลยจะดีกว่าครับ
    ตัวเกมเถื่อนมันไม่เหมือนกับตัวเกมแท้อยู่แล้วนอกเสียจากจะเป็นตัวโคลน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manning18 อ่านกระทู้
    ฉะนั้น คือแค่เอา Key มาแล้วโหลดจากตัวโครงข่ายออนไลนืที่ให้บริการเกมเลยสินะครับ ^^ ผมเข้าใจถูกใช้มั้ย ครับ ...
    ใช้ครับโหลดจาก Steam หรือ ORIGIN โกยตรงเลยจะดีกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathnote007za : 27th November 2011 เมื่อ 15:58

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathnote007za อ่านกระทู้
    FIFA12 เอาไป Activate กับ ORIGIN แล้วโหลดผ่าน ORIGIN เลยจะดีกว่าครับ
    MW3 เอาไป Activate กับ Steam แล้วโหลดผ่า Steam เลยจะดีกว่าครับ
    ตัวเกมเถื่อนมันไม่เหมือนกับตัวเกมแท้อยู่แล้วนอกเสียจากจะเป็นตัวโคลน
    ฉะนั้น คือแค่เอา Key มาแล้วโหลดจากตัวโครงข่ายออนไลนืที่ให้บริการเกมเลยสินะครับ ^^ ผมเข้าใจถูกใช้มั้ย ครับ ...