ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,338

[Mediafire] CITIES XL 2011 [2010/ENG/FULL] 3.46GB

CITIES XL 2011

[Genre: 3D][PC Game ISO][Developer: Focus Home Interactive]
    [Genre: Strategy][Languages: English][Size: 3.46 GB]

เกมส์ Cities XL เริ่มต้นความสมจริงกันด้วยฉากแผนที่แบบ 3 มิติที่มีการจำลองอัตราส่วนของโลกจริงๆมาไว้ภายในเกมส์ รวมไปถึงสภาพภูมิประเทศในส่วน ต่างๆของโลกด้วย ซึ่งผู้เล่นสามารถเลือกบริเวณต่างๆของโลกจากแผนที่โลก ที่ต้องการจะสร้างเมืองได้ โดยมีหลายสถานที่จริงๆชื่อดังของโลกมากมาย ไม่ว่า จะเมืองดังอย่างนิวยอร์ค ลอนดอน ปารีส หรือแม้แต่เมืองแถบประเทศที่เป็นภูเขาสูงและทะเลทราย ทุกทวีปทั่วโลกผู้เล่นสามารถเลือกสร้างเมืองได้หมด แต่รู้ สึกจะยกเว้นทวีปแอนตาร์คติก เพราะคงไม่มีผู้ใดไปสร้างเมืองขั้วโลกใต้หนาวๆแบบนั้นแน่ รายละเอียดกราฟิกของภูมิประเทศต่างๆในแผนที่นั้นถูกออกแบบมา อย่างครบถ้วนและ สมจริงที่สุด ไม่ว่าจะเป็นชายหาด เอกเขา ภูเขา ยอดเขา หุบเขา แกรนแคนยอน เกาะ หมู่เกาะ น้ำตก ฯลฯ และสภาพภูมิอากาศและพืชพรรณ ธรรมชาติก็ทำออกมาให้เข้ากับฉากแผนที่ของประเทศ นั้นๆอีกด้วย และไม่ใช่แค่รายละเอียดของแผนที่ธรรมชาติเท่านั้นที่สมจริง บรรดาสิ่งก่อสร้างต่างๆก็มี ความสมจริงอย่างมากด้วย มีตึกหลากหลายประเภทกว่า 500 แบบ และบรรดาสถานที่ต่างๆมากมาย

====================================

Youtube Trailer

====================================

Minimum system requirements:
    Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.4 Ghz / AMD Athlon 64 X2 4600+
    Memory: 1 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Memory: 512 Mb
    Video Card: nVidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 3850
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

Recommended system requirements:
    Processor: intel pentium D 820 (2.8ghz) or better
    Memory: 2 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Card: nvidia 9600gt or better / ATI HD 4670 or better
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

RECOVERY RECORD 5%

Part01 : Part02 : Part03 : Part04 : Part05 : Part06 : Part07
    Part08 : Part09 : Part10 : Part11 : Part12 : Part13 : Part14
    Part15 : Part16 : Part17 : Part18 : Part19

PASS :57FDB2542FDED145PAT2005A
    กด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพด้วยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับบบ

ขอถามหน่อยนะคับ พอดีโหลดเกมส์นี้จากเว็บบิต คับ ลงเล่นได้ แต่เล่นได้ไม่ถึง 5 นาที เกมส์กระตุก มากๆๆๆเลย ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร
    ลองตั้งค่า ให้ Low หมดทุกอย่างแล้วก็เป็นเหมือนเดิมอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ลองเช็ค spec เครื่องดูครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลง ไง อ่ะ ครับบบบ ระบุหน่อยครับ ตอน มันให้ใส่ SERIEAL COLD อ่ะครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    * code โทดทีครับพิมผิด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมรวมไฟล์แล้ว แต่พอแตกไฟล์อีกขั้นที่ให้ใส่พาสเวิดมันไม่ได้อ่าครับ
    ไม่ทราบว่าอันนี้รึป่าว PASS :57FDB2542FDED145PAT2005A
    ผมทั้งก็อปทั้งพิมแล้วครับก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    SERIEAL COLD คือ แคร็กป่าวคับ?

กล่าวขอบคุณ
    54
    PASS :57FDB2542FDED145PAT2005A

พาสถูกแล้วครับ ไม่เอา ":" นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 1000000 % คับ แต่ยัง งงๆอยู่ - -''

Serial Code คือ แค๊กนะคับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์ โดน ลบ โหลด ไม่ ได้ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่มีใครช่วยเลย