ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    959
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

[PC] Spiderman 3 มาเล่นเป็น สไปเดอร์แมน ด้านมืด กันเถอะ [Mediafire/FULL/ENG]/[4.12GB]

Spiderman 3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redball04 อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จ ลงได้ เล่นได้ขอบคุณครับบบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boatt.Beadz อ่านกระทู้
    เรียบร้อยครับ โหลดได้ทุก Part ไม่มีปัญหาอะไร แตกไฟล์ได้ 100% ไม่มีไฟล์ไหนเสียเลยครับ

ใส่ Pass ผ่าน ลงแล้ว เล่นแล้ว ขอบอกเลยครับว่าเกมส์แนวนี้ ''มันส์''เวอร์มาก!!!!!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kocudara อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ อยากกอดนายเเรงๆ เล่นได้ 100% ครับผม
    พอดีลงรูปไม่เป็น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komin509 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 1000000000000% ครับผม แวะมายืนยัน แล้วไปมันส์กันต่อครับ อิอิ

Info

แม้แต่ซุปเปอร์ฮีโร่ผู้งามสง่าก็ยังโดนด้านมืดครอบงำ จงปลดปล่อยมันออกมาซะ
    เขาคือ Spider-Man ในแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน ฮึกเหิมยิ่งขึ้น
    ให้ความรู้สึกว่าต้องปกป้องนครนิวยอร์คในฐานะ Spider-Man และการกลับมาในมาดของ Spider-Man
    ชุดดำขลับทำให้น่าตื่นเต้นเร้าใจยิ่งกว่าเดิม จงปลดปล่อยพลังของคุณขณะต่อสู้
    กับจอมวายร้ายที่พร้อมจะทำลายโลกของคุณให้แตกเป็นเสี่ยงๆ อลังการกว่าเดิม
    สำรวจนครนิวยอร์คที่กว้างใหญ่และเต็มไปด้วยรายละเอียดมากกว่าที่เคยเห็นมา
    ท่องเที่ยวไปทั่วตั้งแต่ตึกสูงระฟ้าไปจนถึงรถไฟใต้ดิน เจ๋งกว่าเดิม ไม่เพียงแต่เทคโนโลยี
    next-gen เท่านั้นที่เพิ่มศักยภาพเกมเพลย์ให้น่าเล่นขึ้น แต่ยังมีระบบการต่อสู้ที่เป็นเอกลักษณ์
    และอิสระเสรีอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนเพื่อให้การเล่นเกม Spider-Man สนุกสนาน
    และน่าตื่นเต้นที่สุดเท่าที่เคยสัมผัสมา

Screenshot

Video

Publisher: Activision
    Developer: Beenox
    Genre: Action Adventure/Free Roaming
    Release Date: May 04, 2007
    ESRB: TEEN

System Requirement

Minimum System Requirements

Processor: Pentium 4 @ 1.8 GHz or Athlon Equivalent
    Memory: 1 GB
    Hard Drive: 6.7 GB Free
    Video Memory: 256 MB (ATI x1300/GeForce 7300+)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Recommended System Requirements

Processor: Pentium 4 @ 3.2 GHz or Athlon Equivalent
    Memory: 1.5 GB
    Hard Drive: 6.7 GB Free
    Video Memory: 256 MB (ATI x1800/GeForce 7800 GT+)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Mediafire

23 Part

SM3_by_kategrean@JKG<<<คลุมดำครับ

**ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ Recovery Record 5%**

วิธีติดตั้ง

• แตกไฟล์ทั้ง 23 Part
    • ทำการ Mount image ไฟล์ ISO ด้วยโปรแกรม Daemon tools
    • ติดตั้งเกมส์ตามปกติ
    • ทำการลง Crack { Crack อยู่ในไฟล์ ISO ชื่อแฟ้ม Crack }
    • เข้าเล่นเกมส์ ได้เลย ครับ
    กด+Comment บ้างก็ดีนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kategrean : 3rd June 2012 เมื่อ 17:08