ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 15

PsP 3000 เล่นแล้วค้าง(จอมืด) เพราะ?

PsP เล่นไปๆ แล้วค้างจอมืดเลย แต่ถ้าถอดเอาเมมออกแล้วใส่ใหม่ มันก็ดีนะครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[Z]ER[O]- : 25th November 2011 เมื่อ 15:56

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่รุสิคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    แนะนำให้ไปที่ร้านดูให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Z]ER[O]- อ่านกระทู้
    PsP เล่นไปๆ แล้วค้างจอมืดเลย แต่ถ้าถอดเอาเมมออกแล้วใส่ใหม่ มันก็ดีนะครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ

ไม่แน่เป็นเหมือนผม เครื่องก่อนน่ะครับ

ไปให้ร้าน ของผมน่ะ

เขาบอก ว่า เมมบอดเสีย หรือ จอภาพ เสียตังหลายอ่ะ ทำตกป่ะ

ของอ่ะน่ะ เล่นๆ ไปเลยๆ จอดำ แต่ เสียงเกมยังมาอยู่

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมมาน่าจะเป็นที่เมมใส่ไม่สนิท หรือเมมนั้นเริ่มเสื่อมแล้ว

เพราะถ้ามันค้างหรือจอมืดระหว่างเล่นเกม แล้วถอด-ใส่เมมใหม่แล้วปกติก็ไม่น่าเกี่ยวกับ จอหรือ เมนบอด

ถ้ามีเพื่อนที่มี PSP ก็ของยืมเมมเขามาเสียบเครื่องคณดูครับ ถ้าเล่นไปสัก 30 นาทีไม่เป็นไรก็น่าจะป็นที่เมมคุณละครับ

ปล.หรือไม่ตัวเกมที่เล่นไม่สมบูณร์ ไม่ก็ FW ผมว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    มันเป็นทุกเกมไหมละครับ แล้วเวลาจอมึด ไฟแดงเมมกระพริบไหม แล้วเวลาค้างมันดับรีเครื่องใหม่รึเปล่า ถ้ามัน จอดำค้างแล้วมันรีเครื่อง

ก็แสดงว่าน่าจะเป็นที่เกมอ่ะครับเพราะบางเกมที่ผมเล่นก็เป็นผมเลยลบไปละ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลืมไปครับจอไม่มืด เพียงแค่ค้าง ถอดเมมมออกใส่ใหม่ก็ดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    โฮะๆ เป็นทุกเกมไหมอ่ะครับถ้าทุกเกมก็มีแนวโน้มเตรียม Backup ข้อมูลลงคอมแล้วซื้อเมมใหม่ซะเลย เพราะไม่แน่ไอตัวอ่านของเมมสีทองๆอาจจะ

เสียก็ได้ครับ ^^
    Dota 2
    :: My Facebook ::

กล่าวขอบคุณ
    0
    นานๆจะเป็นที อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ผมก็ไม่แน่ใจนะแต่ว่าน่าจะเป็นที่ตัวอ่านเมมของเมมนั้นเริ่มไม่ดีอ่ะครับ ^^ ถ้ามีเพื่อนลองเอาเมมของเพื่อนมาลองเล่นกับเครื่องเราซัก 30 นาที - 1 ชม. และลองให้เพื่อนเล่นเมมของเรา

ถ้าเพื่อนเล่นแล้วมีปัญหาแล้วถ้าเราเล่นเมมเพื่อนแล้วไม่มีปัญหาก็แสดงว่า ไปลากเมมใหม่มาได้เลยครับ ^^"
    Dota 2
    :: My Facebook ::