ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544

Lightbulb จริงหรือไม่? ฮิตเลอร์ อาจยังไม่ตาย....?

สํานักข่าวBBCด้วยครับว่ามีจดหมายลึกลับจาก อาเจนทิน่า เขียนมาเรื่องเกี่ยวกับเรื่องซื้อขายอะไรไม่รู้จําไม่ได้เเต่ลงชื่อด้วย อด็อป ฮิตเลอร์ คุณเชื่อไหมครับ?............
    เรื่องนี้ที่บอกว่าฮิตเลอร์ยังไม่ตายเพราะมีข่าวจากทางอเมริกาใต้หลังจบสงคราโลกครั้งที่2ว่าฮิตเลอร์ไม่ตายเขาคนเงินทองไปกบดานอยู่เเถวอเมริกาใต้ที่ประเทศอาเจนติน่า
    เเล้วที่บอกว่ายิงตายเขาว่าจะเป็นตัวปลอมเพราะฮิตเลอร์เขาเคยเขียนในหนังสือว่าถ้าเขาจะตายหรือฆ่าตัวตาย จะขอตายในชุดทหารราบ ไม่มียศอะไรทั้งสินเเต่ตอนฆ่า
    ตัวตายอยู่ในเครื่องเเบบยศนายพล มีความเป็นไปได้อีกเรื่องเพราะที่ อาเจนติน่าเป็นเเหล่ง สวยๆสูงๆที่ฮิตเลอร์ชอบอยู่เเละส่วนใหญ่จะมีเเต่บ้านคนรวย ถ้านี่เป็นเรื่องจิงฮิตเลอร์ก็อายุประมาณ90กว่าๆ

จริงๆแล้วการตายของฮิตเลอร์นี่จัดได้ว่าเป็นเรื่องลึกลับเพราะซากที่เหลืออยู่ในหลุมนั่นโดนเผาไปทีนึงแล้วก็เลยไม่เหลืออะไรมาก Operation Myth ของฮิตเลอร์นี่ก็มีการสอบสวนอย่าง

ลึกลับอะไรที่ค้นพบก็มีการซุกซ่อนไว้ อย่างเลขา โอปะเรเตอร์ หรือคนใช้ของฮิตเลอร์พวกนี้ก็ถูกสอบสวนแบบทรมาณๆด้วย แต่ว่าเยอรมันทำอะไรไม่ได้ เพราะถือว่าเป็นประเทศที่แพ้สงคราม พวกรัซเซียเองก็ได้ไปแต่หัวกระโหลก ไม่พบซากที่เป็นร่างกาย (แต่ก็พยายามเคลมว่าหาร่างเจอ ซึ่งพิสูจน์หลักฐานภายหลังก็พบว่าเป็นร่างที่เซ็ทขึ้นมาเพื่อให้คนหลงเชื่อว่าเป็นฮิตเลอร์ ตัวเจ้าของร่างเองนั่นรู้สึกว่าจะเป็นกุสตาฟวิลเลอร์ก็เลยทำให้การสอบสวนปั่นป่วนไปพักใหญ่)

ถ้าฮิตเลอร์ไม่ตายเป็นเพราะว่าทางการไม่สามารถพิสูจน์ได้ว่า

1. ในหลุมที่พบกระโหลกและซากบางส่วนนั้น ไม่มีร่องรอยปืนยิงลงในหลุม หรือหยดเลือด

2. หลัง WW2, อดีตสมาชิก Arado คนนึงให้การกับพวกรัซเซียว่ามีคำสั่งพิเศษว่าห้ามมองหน้าแขกพิเศษ คนนึงเหลือบตามองขึ้นก็เห็นฮิตเลอร์กับอีวา บราน

3. ทหารคนสนิทที่รับใช้ฮิตเลอร์ที่โดนทรมาณสามในสี่คนบอกว่าซากในหลุมไม่ใช่ฮิตเลอร์ ฮิตเลอร์ตัวจริงขึ้นเครื่องบินหนีไปที่อื่นแล้ว

4. (ต่อจากข้อสาม) ฮิตเลอร์หนีไปสเปน เข้าโมร๊อคโค แล้วก็อาร์เจนติน่า (อันนี้เป็นทฤษฎีจากนักบินที่เคลมว่าเห็นฮิตเลอร์ขึ้นเครื่องบิน)ถ้าฮิตเลอร์ไม่ตายก็น่าจะหนีไปอยู่เกาะเล็กๆทาง
    ด้านเหนือของอาร์เจนติน่าได้ หรือไม่ก็ลงแอนตาร์คติก แถวนั้นมีอันเดอร์กราวน์เบสเยอะค่ะ หรือไม่ก็อู่จอดเรือดำน้ำเยอะ

5. ฮิตเลอร์อาจหลบจากเบอร์ลินไปอาร์เจนติน่า มีผู้หญิงคนนึงทำงานในโรงแรมชื่อเอเดน ให้การว่าฮิตเลอร์เคยมาพักอยู่นาน บอกได้แม้แต่ว่าฮิตเลอร์ชอบกินอะไร ฟังเพลงอะไร
    จากนั้นวันนึงฮิตเลอร์ก็หายตัวไปอย่างลึกลับ เข้าใจว่าเอฟบีไอเอเจ้นท์เอาตัวเขาไปให้กับรัฐบาลอังกฤษ
    [/LEFT]
    ทุกคนคิดอย่างไรกับเรื่องนี้ครับช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

Credit: pantip.com
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    ไม่จริงครับ ถ้ายังไม่ตายป่านนี้เขาคงอายุเป็น ร้อยๆ ปีแล้วละครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,265
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ไม่มีทางที่มันยังไม่ตาย นอกจากได้รับเซรุ่ม Super Soldier

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,101
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ไม่จริงครับ ไม่พบศพก็เพราะ ฮิตเลอร์ยิงตัวตายแล้วพวกทหารชั้นสูง(รัฐมนตรีแห่งอาณาจักรไรที่3) นำศพฮิตเลอร์กับภรรยา(ไม่รู้ว่าคนไหน) เผาก่อนที่สงครามที่เยอรมันจะจบไม่กี่วัน

เผาเพราะจะไม่สามารถนำศพผู้นำของตนไปทำแบบผู้นำอิตาลี อะครับ

แต่เรื่องพวกอดีดทหารนาซีที่ไปอเมกาใต้ นี้เรื่องจริงครับ

และอีกอย่างนะครับ ฮิตเลอร์เป็นคนรักชาติของเขาอยู่แล้วเขาจะหนีไปทำไม ท่าประเทศตัวเองสิ้นเพราะเขา ถ้าเขาหนีไปก็เหมือน ผู้นำที่ทรยศประชาชน อยู่ไปแบบมีชีวิตที่รู้สึกแบบนั้นผมว่า ยอมตายให้สมกับผู้นำดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 27th November 2011 เมื่อ 19:43

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    ไม่มีทางที่มันยังไม่ตาย นอกจากได้รับเซรุ่ม Super Soldier
    Captain germany

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ถ้ายังไม่ตายก็คงก่อตั้ง Nazi ขึ้นมาไหม่สิ

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    Blog Entries
    1
    ผมไม่รู้ ผมเมา

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    เขาอาจได้รับพลังวิเศษแห่งผลไม้ปิศาจหรือเปล่า

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    สงสัยได้พรจากลูกแก้วมังกร

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mindska1993 อ่านกระทู้
    อันนั้นของผม 555

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    ไม่จริงครับ ไม่พบศพก็เพราะ ฮิตเลอร์ยิงตัวตายแล้วพวกทหารชั้นสูง(รัฐมนตรีแห่งอาณาจักรไรที่3) นำศพฮิตเลอร์กับภรรยา(ไม่รู้ว่าคนไหน) เผาก่อนที่สงครามที่เยอรมันจะจบไม่กี่วัน

เผาเพราะจะไม่สามารถนำศพผู้นำของตนไปทำแบบผู้นำอิตาลี อะครับ

แต่เรื่องพวกอดีดทหารนาซีที่ไปอเมกาใต้ นี้เรื่องจริงครับ

และอีกอย่างนะครับ ฮิตเลอร์เป็นคนรักชาติของเขาอยู่แล้วเขาจะหนีไปทำไม ท่าประเทศตัวเองสิ้นเพราะเขา ถ้าเขาหนีไปก็เหมือน ผู้นำที่ทรยศประชาชน อยู่ไปแบบมีชีวิตที่รู้สึกแบบนั้นผมว่า ยอมตายให้สมกับผู้นำดีกว่า
    +เสริม ที่ฮิตเลอร์ให้เผาศพตัวเอง แล้วเอาไปฝังเพราะกลัว ตนโดนลากศพเอามาประจานแขวนคอ แบบ เบนิโตมุโสลินิ ครับ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    มีทั้งครับ มีทั้งค่ะ เลยนะครับ เจ้าของกระทู้
    ASUS p8z68-V LX , Intel Core i5 2500K , Kingston HyperX 4G (1600)x2 , ATI HIS 6850 1G DDR5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    1
    โห.... ปู่ฮิตยังฟิต

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mindska1993 อ่านกระทู้
    คิดได้ไงเนี่ย

LAST STAND
    กล่าวขอบคุณ
    859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutt อ่านกระทู้
    มีทั้งครับ มีทั้งค่ะ เลยนะครับ เจ้าของกระทู้
    ผมเอามาจากpantip หลายๆกระทู้มารวมกันนะครับเห็นน่าสนใจดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ยังไม่ตายจริงๆ และอีกร้อยปีพันปีก็ไม่ตาย แม้โลกนี้จะแตกสลายทุกชีวิตจะโดยเผาไหม้ ก็ไม่ตาย เพราะ...แนวความคิดยังคงอยู่เกือบจะทุกชนเผ่า เกือบจะทุกศาสนา
    จะตายก็ต่อเมื่อ..(คิดเองแล้วกัน)

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หลายกระทู้เรึ่มออกทะเล - -*

ผมว่าไม่จริงครับ
    โลกที่มันลวงหลอก มันช่างโหดร้าย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nbita อ่านกระทู้
    +เสริม ที่ฮิตเลอร์ให้เผาศพตัวเอง แล้วเอาไปฝังเพราะกลัว ตนโดนลากศพเอามาประจานแขวนคอ แบบ เบนิโตมุโสลินิ ครับ
    ++เสริมอีกที เพราะฝ่ายโซเวียตเป็นผู้เข้ายึดเบอร์ลินเป็นเจ้าแรก จึงทำให้ฮิตเลอร์กลัวหนักกว่าเก่า(เพราะฮิตเลอร์ดันไปกระตุกหนวดสตาลินซะก่อน) เลยจัดการวางยาหมาตัวโปรด,ภรรยาที่ชื่ออีวา,และตัวเขาเอง ให้ทหารชุดคุ้มครองส่วนตัวจัดการเผาฮิตเลอร์ และให้ทหารชั้นสูงเอาซากของฮิตเลอร์ไปฝังเพื่อไม่ให้โดนแขวนคอประจานแบบมุสโสลินีอย่างที่คุณNbitaบอก(มุสโสลินีทำตัวน่ารังเกียจจนถึงวินาทีสุดท้ายจริงๆ ตอนที่เขาถูกตัดสินโทษก็ได้ขอร้องว่า"ให้ผมมีชีวิตอยู่ต่อไปเถอะ แล้วผมจะยกประเทศให้" เหอะ ฝันไปเถอะลุงเหม่ง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Really~Nuts] : 28th November 2011 เมื่อ 02:56

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: