ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544

Lightbulb จริงหรือไม่? ฮิตเลอร์ อาจยังไม่ตาย....?

สํานักข่าวBBCด้วยครับว่ามีจดหมายลึกลับจาก อาเจนทิน่า เขียนมาเรื่องเกี่ยวกับเรื่องซื้อขายอะไรไม่รู้จําไม่ได้เเต่ลงชื่อด้วย อด็อป ฮิตเลอร์ คุณเชื่อไหมครับ?............
    เรื่องนี้ที่บอกว่าฮิตเลอร์ยังไม่ตายเพราะมีข่าวจากทางอเมริกาใต้หลังจบสงคราโลกครั้งที่2ว่าฮิตเลอร์ไม่ตายเขาคนเงินทองไปกบดานอยู่เเถวอเมริกาใต้ที่ประเทศอาเจนติน่า
    เเล้วที่บอกว่ายิงตายเขาว่าจะเป็นตัวปลอมเพราะฮิตเลอร์เขาเคยเขียนในหนังสือว่าถ้าเขาจะตายหรือฆ่าตัวตาย จะขอตายในชุดทหารราบ ไม่มียศอะไรทั้งสินเเต่ตอนฆ่า
    ตัวตายอยู่ในเครื่องเเบบยศนายพล มีความเป็นไปได้อีกเรื่องเพราะที่ อาเจนติน่าเป็นเเหล่ง สวยๆสูงๆที่ฮิตเลอร์ชอบอยู่เเละส่วนใหญ่จะมีเเต่บ้านคนรวย ถ้านี่เป็นเรื่องจิงฮิตเลอร์ก็อายุประมาณ90กว่าๆ

จริงๆแล้วการตายของฮิตเลอร์นี่จัดได้ว่าเป็นเรื่องลึกลับเพราะซากที่เหลืออยู่ในหลุมนั่นโดนเผาไปทีนึงแล้วก็เลยไม่เหลืออะไรมาก Operation Myth ของฮิตเลอร์นี่ก็มีการสอบสวนอย่าง

ลึกลับอะไรที่ค้นพบก็มีการซุกซ่อนไว้ อย่างเลขา โอปะเรเตอร์ หรือคนใช้ของฮิตเลอร์พวกนี้ก็ถูกสอบสวนแบบทรมาณๆด้วย แต่ว่าเยอรมันทำอะไรไม่ได้ เพราะถือว่าเป็นประเทศที่แพ้สงคราม พวกรัซเซียเองก็ได้ไปแต่หัวกระโหลก ไม่พบซากที่เป็นร่างกาย (แต่ก็พยายามเคลมว่าหาร่างเจอ ซึ่งพิสูจน์หลักฐานภายหลังก็พบว่าเป็นร่างที่เซ็ทขึ้นมาเพื่อให้คนหลงเชื่อว่าเป็นฮิตเลอร์ ตัวเจ้าของร่างเองนั่นรู้สึกว่าจะเป็นกุสตาฟวิลเลอร์ก็เลยทำให้การสอบสวนปั่นป่วนไปพักใหญ่)

ถ้าฮิตเลอร์ไม่ตายเป็นเพราะว่าทางการไม่สามารถพิสูจน์ได้ว่า

1. ในหลุมที่พบกระโหลกและซากบางส่วนนั้น ไม่มีร่องรอยปืนยิงลงในหลุม หรือหยดเลือด

2. หลัง WW2, อดีตสมาชิก Arado คนนึงให้การกับพวกรัซเซียว่ามีคำสั่งพิเศษว่าห้ามมองหน้าแขกพิเศษ คนนึงเหลือบตามองขึ้นก็เห็นฮิตเลอร์กับอีวา บราน

3. ทหารคนสนิทที่รับใช้ฮิตเลอร์ที่โดนทรมาณสามในสี่คนบอกว่าซากในหลุมไม่ใช่ฮิตเลอร์ ฮิตเลอร์ตัวจริงขึ้นเครื่องบินหนีไปที่อื่นแล้ว

4. (ต่อจากข้อสาม) ฮิตเลอร์หนีไปสเปน เข้าโมร๊อคโค แล้วก็อาร์เจนติน่า (อันนี้เป็นทฤษฎีจากนักบินที่เคลมว่าเห็นฮิตเลอร์ขึ้นเครื่องบิน)ถ้าฮิตเลอร์ไม่ตายก็น่าจะหนีไปอยู่เกาะเล็กๆทาง
    ด้านเหนือของอาร์เจนติน่าได้ หรือไม่ก็ลงแอนตาร์คติก แถวนั้นมีอันเดอร์กราวน์เบสเยอะค่ะ หรือไม่ก็อู่จอดเรือดำน้ำเยอะ

5. ฮิตเลอร์อาจหลบจากเบอร์ลินไปอาร์เจนติน่า มีผู้หญิงคนนึงทำงานในโรงแรมชื่อเอเดน ให้การว่าฮิตเลอร์เคยมาพักอยู่นาน บอกได้แม้แต่ว่าฮิตเลอร์ชอบกินอะไร ฟังเพลงอะไร
    จากนั้นวันนึงฮิตเลอร์ก็หายตัวไปอย่างลึกลับ เข้าใจว่าเอฟบีไอเอเจ้นท์เอาตัวเขาไปให้กับรัฐบาลอังกฤษ
    [/LEFT]
    ทุกคนคิดอย่างไรกับเรื่องนี้ครับช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

Credit: pantip.com
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    ไม่จริงครับ ถ้ายังไม่ตายป่านนี้เขาคงอายุเป็น ร้อยๆ ปีแล้วละครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ไม่มีทางที่มันยังไม่ตาย นอกจากได้รับเซรุ่ม Super Soldier

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ไม่จริงครับ ไม่พบศพก็เพราะ ฮิตเลอร์ยิงตัวตายแล้วพวกทหารชั้นสูง(รัฐมนตรีแห่งอาณาจักรไรที่3) นำศพฮิตเลอร์กับภรรยา(ไม่รู้ว่าคนไหน) เผาก่อนที่สงครามที่เยอรมันจะจบไม่กี่วัน

เผาเพราะจะไม่สามารถนำศพผู้นำของตนไปทำแบบผู้นำอิตาลี อะครับ

แต่เรื่องพวกอดีดทหารนาซีที่ไปอเมกาใต้ นี้เรื่องจริงครับ

และอีกอย่างนะครับ ฮิตเลอร์เป็นคนรักชาติของเขาอยู่แล้วเขาจะหนีไปทำไม ท่าประเทศตัวเองสิ้นเพราะเขา ถ้าเขาหนีไปก็เหมือน ผู้นำที่ทรยศประชาชน อยู่ไปแบบมีชีวิตที่รู้สึกแบบนั้นผมว่า ยอมตายให้สมกับผู้นำดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 27th November 2011 เมื่อ 19:43

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    ไม่มีทางที่มันยังไม่ตาย นอกจากได้รับเซรุ่ม Super Soldier
    Captain germany

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ถ้ายังไม่ตายก็คงก่อตั้ง Nazi ขึ้นมาไหม่สิ

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    Blog Entries
    1
    ผมไม่รู้ ผมเมา

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    เขาอาจได้รับพลังวิเศษแห่งผลไม้ปิศาจหรือเปล่า

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    สงสัยได้พรจากลูกแก้วมังกร

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mindska1993 อ่านกระทู้
    อันนั้นของผม 555

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    ไม่จริงครับ ไม่พบศพก็เพราะ ฮิตเลอร์ยิงตัวตายแล้วพวกทหารชั้นสูง(รัฐมนตรีแห่งอาณาจักรไรที่3) นำศพฮิตเลอร์กับภรรยา(ไม่รู้ว่าคนไหน) เผาก่อนที่สงครามที่เยอรมันจะจบไม่กี่วัน

เผาเพราะจะไม่สามารถนำศพผู้นำของตนไปทำแบบผู้นำอิตาลี อะครับ

แต่เรื่องพวกอดีดทหารนาซีที่ไปอเมกาใต้ นี้เรื่องจริงครับ

และอีกอย่างนะครับ ฮิตเลอร์เป็นคนรักชาติของเขาอยู่แล้วเขาจะหนีไปทำไม ท่าประเทศตัวเองสิ้นเพราะเขา ถ้าเขาหนีไปก็เหมือน ผู้นำที่ทรยศประชาชน อยู่ไปแบบมีชีวิตที่รู้สึกแบบนั้นผมว่า ยอมตายให้สมกับผู้นำดีกว่า
    +เสริม ที่ฮิตเลอร์ให้เผาศพตัวเอง แล้วเอาไปฝังเพราะกลัว ตนโดนลากศพเอามาประจานแขวนคอ แบบ เบนิโตมุโสลินิ ครับ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    มีทั้งครับ มีทั้งค่ะ เลยนะครับ เจ้าของกระทู้
    ASUS p8z68-V LX , Intel Core i5 2500K , Kingston HyperX 4G (1600)x2 , ATI HIS 6850 1G DDR5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    1
    โห.... ปู่ฮิตยังฟิต

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mindska1993 อ่านกระทู้
    คิดได้ไงเนี่ย

LAST STAND
    กล่าวขอบคุณ
    859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutt อ่านกระทู้
    มีทั้งครับ มีทั้งค่ะ เลยนะครับ เจ้าของกระทู้
    ผมเอามาจากpantip หลายๆกระทู้มารวมกันนะครับเห็นน่าสนใจดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ยังไม่ตายจริงๆ และอีกร้อยปีพันปีก็ไม่ตาย แม้โลกนี้จะแตกสลายทุกชีวิตจะโดยเผาไหม้ ก็ไม่ตาย เพราะ...แนวความคิดยังคงอยู่เกือบจะทุกชนเผ่า เกือบจะทุกศาสนา
    จะตายก็ต่อเมื่อ..(คิดเองแล้วกัน)

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หลายกระทู้เรึ่มออกทะเล - -*

ผมว่าไม่จริงครับ
    โลกที่มันลวงหลอก มันช่างโหดร้าย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nbita อ่านกระทู้
    +เสริม ที่ฮิตเลอร์ให้เผาศพตัวเอง แล้วเอาไปฝังเพราะกลัว ตนโดนลากศพเอามาประจานแขวนคอ แบบ เบนิโตมุโสลินิ ครับ
    ++เสริมอีกที เพราะฝ่ายโซเวียตเป็นผู้เข้ายึดเบอร์ลินเป็นเจ้าแรก จึงทำให้ฮิตเลอร์กลัวหนักกว่าเก่า(เพราะฮิตเลอร์ดันไปกระตุกหนวดสตาลินซะก่อน) เลยจัดการวางยาหมาตัวโปรด,ภรรยาที่ชื่ออีวา,และตัวเขาเอง ให้ทหารชุดคุ้มครองส่วนตัวจัดการเผาฮิตเลอร์ และให้ทหารชั้นสูงเอาซากของฮิตเลอร์ไปฝังเพื่อไม่ให้โดนแขวนคอประจานแบบมุสโสลินีอย่างที่คุณNbitaบอก(มุสโสลินีทำตัวน่ารังเกียจจนถึงวินาทีสุดท้ายจริงๆ ตอนที่เขาถูกตัดสินโทษก็ได้ขอร้องว่า"ให้ผมมีชีวิตอยู่ต่อไปเถอะ แล้วผมจะยกประเทศให้" เหอะ ฝันไปเถอะลุงเหม่ง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Really~Nuts] : 28th November 2011 เมื่อ 02:56

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: